Wanaume hebu tuulizane, unaanzaje kumpiga mwanamke?

Wanaume hebu tuulizane, unaanzaje kumpiga mwanamke?

Habari wazeee kwa vijana?
Leo nimekaa nikatafakari Sana bila majibu
Hivi mwanaume kabisa umekamilika
Unampigaje mwanamke mpaka unamjeruhi mangeo wengine mpaka kuua
Huwa mnaanzaje?
Hebu jiulize Eva alisababisha Adam akafukuzwa pale Edeni
Ila mwanaume hakumaind Wala Nini akabeba mke wake akamkumbatia maisha yakasonga
Leo hii baadhi yetu mnakwama wapi nauliza Tena huwa mnaanzaje kupiga wanawake?

Majibu tafadhali
Nasikia kuna kabila fulani mke asipopigwa anajiona hapendwi. Na kuna kabila jingine mke anahesabika kuwa ni mtoto. Kwa Wakristo, mme akimpiga mke ni dalili upendo umeishapoa.
 
Habari wazeee kwa vijana?
Leo nimekaa nikatafakari Sana bila majibu
Hivi mwanaume kabisa umekamilika
Unampigaje mwanamke mpaka unamjeruhi mangeo wengine mpaka kuua
Huwa mnaanzaje?
Hebu jiulize Eva alisababisha Adam akafukuzwa pale Edeni
Ila mwanaume hakumaind Wala Nini akabeba mke wake akamkumbatia maisha yakasonga
Leo hii baadhi yetu mnakwama wapi nauliza Tena huwa mnaanzaje kupiga wanawake?

Majibu tafadhali
Kuna siku alimpiga mtoto kwa nguvu sana kuliko umri wa mtoto, mtoto aliumia sana na kulia sana tena na mimi nikiwepo, nilimpa onyo kwa mdomo kwamba hilo suala lisije kujirudia, badala ya kukausha yaishe akaleta kibase, ilikua kidogo nimuue, sitasahau zile hasira za ile siku, infact katika vitu vitakavyosababisha niue mtu siku moja, ni kuona watoto wangu wakisababishiwa maumivu makali ya kimwili, kwa hilo, nitakuua.
 
naona wanawake mmegawanyika kuna wengine ukimpiga hata kibao tu kesi yake si mchezo
Hata mimi ukinipiga siwezi kukuelewa maana najijua kwa mazingira yoyote yale siwezi kukupa nafasi ya kunipiga. Ukinipiga ni sawa na umenionelea na sitakuelewa
 
Ila huoni ajabu mwanaume kupigwa na kuumizwa na mwanamke.
Maajabu hayaishi kwenye dunia ya mola
 
Kuna siku alimpiga mtoto kwa nguvu sana kuliko umri wa mtoto, mtoto aliumia sana na kulia sana tena na mimi nikiwepo, nilimpa onyo kwa mdomo kwamba hilo suala lisije kujirudia, badala ya kukausha yaishe akaleta kibase, ilikua kidogo nimuue, sitasahau zile hasira za ile siku, infact katika vitu vitakavyosababisha niue mtu siku moja, ni kuona watoto wangu wakisababishiwa maumivu makali ya kimwili, kwa hilo, nitakuua.
Kama ulimpiga mbele ya hao hao watoto basi wewe ni mtu wa hovyo sana mkuu.
 
Kama ulimpiga mbele ya hao hao watoto basi wewe ni mtu wa hovyo sana mkuu.
Hapana, nilimwambia mdada aingie nao chumbani, then nilishusha kipigo heavy haijawahi tokea kwa kweli, hasira mbaya sana aisee
 
Sijakuelewa vizuri. Let us say una mke. (hiki ni kisa cha kweli kimemtokea jamaa). Yule mwanamke ana mtoto wa miezi 6 na umerudi nyumbani, wakati wa sikukuu, kutoka safarini ukakuta ameenda night club na mtoto yuko na house girl analia. Aliporudi ukamuuliza kwa nini amefanya hivyo yeye akajibu ''hebu ondoa useng* wako hapa, huoni leo ni sikukuu? Hutaki nifurahi?'' Kwa mujibu wa sentensi yako ya mwisho, hapo utaonyeshaje hujali?
Mwanamke anijibu hivyo? bora waseme sina akili ila kichapo atakioga
 
Mie napenda mwanaume anizidi akili....yaan kila kitu nikimpasia akisolve....yaan hapo ntakaa! Mwanaume mkorofi mie tutalazana ndani maana na mm mtata balaa,hao playboy yes wazuri wanakata KIU
kumbe we ni mwanamke?

anyway nasaport kipigo kwa mke ila sio heavy
 
Oa kwanza ndio utajua kama tambi ni futari au kuni za jiko!

Af usimfananishe zama za Adamu na leo ambako sampuli ziko za kutosha, kama Adamu angeletewa upumbavu leo angemchukua hata Sanchi! Eva angebaki na ujinga wake 😅😅😅
hahahaa
 
Hamna mtu anamuoneaga mtu ila tu kule kupishana handling yake ndio inaweza kuzaa makofi kama hautajitambua wewe ni mwanamke!

Mtu ana temper tayari mishipa imesimama nawewe unaendelea kumjibiza kunya aisee kitakachokupata 😂😂😂
hili swala linajadilika jf ila mtaani hali ni tofauti kabisa.

kuna mwingine alienda mbali alithubutu kusema mke wake akizingua hua hampigi, humfuata na kuanza kumpiga mabusu mpaka mke anaomba msamaha
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom