Wanaume hebu tuulizane, unaanzaje kumpiga mwanamke?

Wanaume hebu tuulizane, unaanzaje kumpiga mwanamke?

Ikiwa umeoa mke mwenye hekima basi ni jambo la kumshukuru sana Mwenyezi. Sikubaliani na kupiga mwanamke na mimi sijawahi ila sijui huko mbeleni ila naomba sana isije ikatokea nikampiga nitakayemuoa.

Faza kuna wanawake wana midomo bana eeeh!?
 
Hahahaha hapo ni makofi na kumuelekeza mlango ulipo akajifunze adabu mbele kwa mbele huko!
Siku hizi wanapewa kichwa kwa serikali kadhaa duniani kuwashika masikio na dawati la kuwalinda wasionewe.

Mbaya sana mnaowaita wachungaji hasa wa kizazi kipya nao wamejibebesha zigo now wanasema "ndoa ikikushinda mwanamke using'ang'anie usijefia kwa mwanaume🤬!!.
 
Mtoa post popote ulipo, napenda kukujulisha kwamba hakuna mwanaume anayepnda kupiga mke Hakuna.
Kwa uandishi wako huu ni ishara tosha huna uzoefu wa kuishi na mwanamke.


Kumbuka kila kitu kina chanzo na matokeo yake.
Kumbuka kila mtu anavuna alicho panda!

Angalia hii video,
 

Attachments

Sasa kama mtoto mzuri we unatukazia wazee unategemea tutaopoa nini zaidi ya mizoga [emoji23][emoji23][emoji23] inayosumbua mjengoni
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Acha dhambi
 
Siku hizi wanapewa kichwa kwa serikali kadhaa duniani kuwashika masikio na dawati la kuwalinda wasionewe.

Mbaya sana mnaowaita wachungaji hasa wa kizazi kipya nao wamejibebesha zigo now wanasema "ndoa ikikushinda mwanamke using'ang'anie usijefia kwa mwanaume🤬!!.
Wachungaji sindio wanawabanduaga hawa
 
Siku hizi wanapewa kichwa kwa serikali kadhaa duniani kuwashika masikio na dawati la kuwalinda wasionewe.

Mbaya sana mnaowaita wachungaji hasa wa kizazi kipya nao wamejibebesha zigo now wanasema "ndoa ikikushinda mwanamke using'ang'anie usijefia kwa mwanaume🤬!!.
Sas unataka wang'ang'anie wafe...
 
Moja ya dhambi niliyoepuka ni kuwapiga hawa viumbe, akikukorofisha nenda mbali hasira ikiisha rudi usettle maisha yasonge kumpiga sio suluhisho
 
kama ni dume basi ukiona mwanamke mjinga mjinga piga sana .... kuna wakati wanakua wajinga sana tena kwa kudanganywa
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] mzee inaonekana huwa unawatembezea kichapo sana
 
Mwanaume yoyote duniani Mwenye akili hawezi kuishi na mwanamke au kuww mwanasiasa, na hapa namanisha Akili kweli kama wale wagunduzi wakubwa kuwahi kutokea duniani.

Sisi wenye akili 2 kama wanawake zetu ndio tuna uwezo huo wa kuishi nao maana yunafanana nao.
 
Nashangaa huku Tarime kwetu eti mwanaume anapiga mke na panga,mi babu yangu alinifundisha jinsi ya kumpiga mwanamke asirudie kosa tena.

Alinifundisha jinsi ya kumpiga Kofi moja tu,yaani aliniambia unageuza mkono yaani badala ya kumchapa kofi na kiganja we unamchapa kofi kwa kutumia
knuckles vifundo vya vidole unahakikisha unalenga pua tu,na unajua pua ina vishipa Vingi vya damu,kwa hivyo lazima itamwaga damu nyingi baada ya kumsokota hilo kofi.

Hiyo damu itamwagikia kifuani na itachafua nguo zake,kila akiona hiyo damu itamchanganya atakimbia akipiga ukunga wa hatari akijua amepasuka uso mzima,atakuheshimu balaa

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Unaongelea mke/ girlfriend au mwanamke yeyote? Kwa mke au mpenzi ni tatizo, ila kwa mwanamke mwingine yaweza kutokea kutokana na jambo baya alilotenda.

Halafu hiyo Edeni iliwahi kuwepo kweli? Kama haikuwahi kuwepo kwani mpaka leo tumeshindwa kui-locate, basi hata huyo Adam na Eva/ Hawa ni story tu za kufikirika!
Point
 
HATUA YA KWANZA.
Unapandisha hasira

HATUA YA PILI
unainua mkono huu kwa hasira

HATUA YA TATU
kama kichwa cha habari unapiga

IMEISHA HIYO
 
Nashangaa huku Tarime kwetu eti mwanaume anapiga mke na panga,mi babu yangu alinifundisha jinsi ya kumpiga mwanamke asirudie kosa tena.

Alinifundisha jinsi ya kumpiga Kofi moja tu,yaani aliniambia unageuza mkono yaani badala ya kumchapa kofi na kiganja we unamchapa kofi kwa kutumia
knuckles vifundo vya vidole unahakikisha unalenga pua tu,na unajua pua ina vishipa Vingi vya damu,kwa hivyo lazima itamwaga damu nyingi baada ya kumsokota hilo kofi.

Hiyo damu itamwagikia kifuani na itachafua nguo zake,kila akiona hiyo damu itamchanganya atakimbia akipiga ukunga wa hatari akijua amepasuka uso mzima,atakuheshimu balaa.
Mijanamke gube gube itaenda kituoni na hizo nguo zilizojaa damu mandata watakuja kukubeba msobemsobe hadi shimo la tewa huko utakaaa weeee huku hao mandata waliokuweka ndani ndio watakuwa wanamnyandua huo mlupo wako

Hapo ndio utajua methali za kila aina kuwa dunia hadaa.....na Mambo mengi yanayofanana na hayo
 
Baba yako alikufundisha ushenzi, achana nao.
Mkuu ukioa Tarime utaleta mrejesho mke usipompigapiga ataamini unachepuka,kwao mapenzi ni pamoja na kumpiga,kwa hiyo mke anafundishwa jinsi ya kukuchokoza ili ukasirike umpige ili roho yake itulie.

Mke ni kama mtoto asinyimwe viboko maana atakupanda kichwani.

Ndoa nyingi ambazo ziko imara sa hizi mwanzo zikianza kwa changamoto nyingi.
 
Heheheh hadithi za Juma na Uledi sio
Haha hahaaaaa...JF raha sana Chifu, mtu atakuwekea kila aina ya sifa na vigezo kama vile Elimu dunia"Diploma/Degree, Utajiri/majumba magari au kampuni hewa, biashara feki kama wale wazee wa forex ili kujitetea kwa ID zetu bandia sababu hatujuani kumbe ni upuuzi mtupu.

Sent from my CPH2185 using JamiiForums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom