Wanaume hebu tuulizane, unaanzaje kumpiga mwanamke?

Wanaume hebu tuulizane, unaanzaje kumpiga mwanamke?

Wanawake ni wajinga sana sana hasa waliopo kwenye ndoa, wakati mwingine najuiliza sijui ndoa zinawapunguzia akili, mwanamke una mpa kila kitu unafaidia familia yao unampiga mashine mpaka mbunye inakua laplap, lakn anaenda buchani anakatiwa nyama nzuri kwa kwa hela yake mwenyewe halafu anapigwa miti sababu amekatiwa nyama nzuri, usipokuwa makini unaweza piga mwanamke mpaka ukaua, halafu ukimfukuza aende kwao wanavyo omba msamaha mpaka unashangaa. Wanaume tulio elimika hatupigi wanawake tunawatenda tu mpaka wanajuta,
 
Haha...cha ajabu nilikuwa nikidhani naonewa kumbe nilikuwa nafundishwa njia sahihi kabisa kimaadili.

Leo hii ule mtaa mitoto iliyokuwa ikilelewa kimayai ni miteja, mijambazi na mingine imeishia kunywa gongo na sura zao ni choka mbaya sana.

Namshukuru sana Baba mzazi kwa kunilea kibaba baba japo wapo wengine walionyoka kwa tabia njema ambapo kwa enzi hizo Baba zao walikuwa wakitafsirika wakoloni kwa sababu ya kutembeza bakora kwa watoto wao.

Sent from my CPH2185 using JamiiForums mobile app
Ukoloni ndio unajenga nidhamu ila wajinga wachache wanaita ushamba! Wacha tuendelee nao maana ndio umetukuza mpaka hapa tulipofikia
 
😍 kwahiyo nikikizingua utakua unanizingua babe?? Ila romantic mzinguo, tukonzi twa mahaba kidogo ili nisiumie eeh😀
Siwezi kukupiga za ukweli ukweli maana wewe ndio kiburudisho changu mlimbwende nambari Ekkk!!! Nakushtua tu kakofi kisha nakubembeleza usiku
 
😀😀 kumbe unaogopa kuwa mjane ila si kwamba unanipenda fyuu huna lolote😀
Nakupenda bana yani wanawake nyie mna shida 🤣🤣🤣 hahah nimekumbuka stand up comedian mmoja alivyokuwa anasema! Mwanamke ndio kiumbe pekee ambae anaanzisha zogo na baadae kukuamishia lawama! Samahan sijasema nakupenda bebe ila isiwe kesi mi nakupenda sana yani🥰🥰🥰
 
Nakupenda bana yani wanawake nyie mna shida 🤣🤣🤣 hahah nimekumbuka stand up comedian mmoja alivyokuwa anasema! Mwanamke ndio kiumbe pekee ambae anaanzisha zogo na baadae kukuamishia lawama! Samahan sijasema nakupenda bebe ila isiwe kesi mi nakupenda sana yani🥰🥰🥰
Kiukweli kwenye kuhamisha lawama tuko vizuri! Mi hadi huwa nalia nnavohamisha lawama yaani utaonekana umenikosea wewe, ila si makusudi huwa inatokea tu😀😀
Kwahiyo unaogopa kuniuwa ili tu usibaki mgane otherwise nikafie mbali huko eeh, semaa 😒
 
Kiukweli kwenye kuhamisha lawama tuko vizuri! Mi hadi huwa nalia nnavohamisha lawama yaani utaonekana umenikosea wewe, ila si makusudi huwa inatokea tu😀😀
Kwahiyo unaogopa kuniuwa ili tu usibaki mgane otherwise nikafie mbali huko eeh, semaa 😒
Hahahah yani! Mwenzio aliulizwa shati langu flani umeliweka wapi akajibu hajui kwani yeye ndio anavaaga! Jamaa akanyamaza akambiwa kwahio umeamua kunidharau sio...akasema bby mie sinimetaka shati na hujui lilipo imetosha kwan lazima ugomvi. Mwanamke akasema kwahio kumbe mi mgonvi sikuhizi 🤣🤣🤣 shughuli ikawa pevu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom