Wanaume anachofanya huyu mwenzenu ni sawa?

Wanaume anachofanya huyu mwenzenu ni sawa?

Njoo kwangu huyo hakupendi anakuchezea tu ukiwa wangu hutajuta kabisa,ila usije pm mm sipajui huko pm weka no,yako hapa nitakupigia tuyajenge marembo.
 
Njia ya kutumia hapo ni wewe kumwambia ukweli huna kazi wala pesa na unahitaji msaada wake uone majibu yake.

Hata Mungu anajua mahitaji yetu lkni anatutaka tuseme tulitakalo.
Anajua Sina kazi , niliomba akasema nimechelewa kumwambia
 
Nmejikuta nakuonea huruma aise, daah upo kwenye mahusiano na mtu asiejielewa 100%..
Kabla sijaamua kuwa single nilikua kwenye mahusiano na bint mmoja ambae alikua hana kaz na alikua haniombi hela ila nilikua nahakikisha nampa kias kdogo cha pesa kila baada ya muda flan, baada ya kugundua kuwa anaudhaifu flan hiv wa kutokunieleza pind akiwa na shida.
Sasa huyu jamaa yako anaekuonyesha had kiatu cha laki mbili lakin ww hakuhudumii hata kwa kukununulia dawa ya meno(whitedent ya buku), wala hata sabuni huyo anakiwango kikubwa sana cha ubinafs na wala hana upendo wowote na ww, moja kat ya viashiria vya upendo ni kuoneana huruma.
 
Nmejikuta nakuonea huruma aise, daah upo kwenye mahusiano na mtu asiejielewa 100%..
Kabla sijaamua kuwa single nilikua kwenye mahusiano na bint mmoja ambae alikua hana kaz na alikua haniombi hela ila nilikua nahakikisha nampa kias kdogo cha pesa kila baada ya muda flan, baada ya kugundua kuwa anaudhaifu flan hiv wa kutokunieleza pind akiwa na shida.
Sasa huyu jamaa yako anaekuonyesha had kiatu cha laki mbili lakin ww hakuhudumii hata kwa kukununulia dawa ya meno, wala hata sabuni huyo anakiwango kikubwa chana cha ubinafs na wala hana upendo wowote na ww, moja kat ya viashiria vya upendo ni kuoneana huruma.
Ukweli mtupu🤝
 
Ukweli mchungu boss
Mnaingiaga mikenge Sana na watanashati..
Wengi wao very selfish..
Kiatu cha laki mbili halafu mpenzi hata nauli hampi?..

Atakua akukosha moyo na anavyo vaa na u handsome wake...ukimpost watsaap unajiona
Umepata ...huku unaumia kimyakimya..

Akija jamaa Sura personal..kiatu cha elfu kumi
Hata salam hupokei kumbe ana uwezo wa kukujali mara tano ya huyo
 
Siku za mwisho wanawake 7 watamshika mtu mume mmoja na kusema, tutakula chakula chetu na kuvaa mavazi yetu wenyewe lakini tuitwe tu kwa jina lako.

Sasa dadangu hujui siku za mwisho zimekaribia? Wenzako 6 hawalalamiki iweje wewe?
 
Mnaingiaga mikenge Sana na watanashati..
Wengi wao very selfish..
Kiatu cha laki mbili halafu mpenzi hata nauli hampi?..

Atakua akukosha moyo na anavyo vaa na u handsome wake...ukimpost watsaap unajiona
Umepata ...huku unaumia kimyakimya..

Akija jamaa Sura personal..kiatu cha elfu kumi
Hata salam hupokei kumbe ana uwezo wa kukujali mara tano ya huyo
[emoji38][emoji38][emoji38]sura personal.
 
Na wewe hakuagizii hata hereni?
Kwa situation hiyo fungua akili my dear, naamini wewe ni mtu mzima una ufahamu wa mambo mengi.
Ila kabla ya kufanya maamuzi ongea nae kwanza, mshirikishe yaliyo moyoni mwako.
Hapo ndo nitakwama, yaan Kama hawezi jiongeza ni Bora tuachane
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom