Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 33,843
- 97,210
Yanii wine ndio inimwagishe radhi mimi?😅Mkuu
Unywee Home Vinginevyo Utamwaga Ladhi
Yanii wine ndio inimwagishe radhi mimi?😅Mkuu
Unywee Home Vinginevyo Utamwaga Ladhi
MkuuYanii wine ndio inimwagishe radhi mimi?😅
Energy yenyewe kama yenyewe ni balaa. Sasa ukifanya na ukemia ni changamoto kidogoPombe kali kuchanganya na energy....vipi hapo
Cannever be me🤸🏽♀️😅Mkuu
Zabibu Ni Hatari Sana, Unaweza Kunywa Ukajiona Poa Ila Sasa Inakubadilikia
Yaani wewe kabisa uache visungura? Si utaugua kwa kiu gentleman na sio figo?Nimefikia uamuzi huo baada ya kufuatlia na kuona vijana wengi wakiumwa ugonjwa wa figo.. ninao wajua na maarufu tunaowajua wengi...
Pia nitajitahidi sana unywaji wa beer🍻 kwa kiwango na mara chache.
Jamii inaangamia tuchukue tahadhali kwa wakati.
Mwenyezi awaongoze nanyi wenzangu wengineo.
N.B: Sijaacha Pombe
Wewe kilaza wa lumumba ungesoma uzi hadi mwisho kwenye N.BYaani wewe kabisa uache visungura? Si utaugua kwa kiu gentleman na sio figo?
kiungwana,
walevi wanaojitambua wanasemaga hivi,
kwasasa nimepumzika kunywa pombe kwa muda, kwasababu 1,2,3...
Kusema umeacha pombe ni unafiki ambao huumbua wengi sana baadae anaporejea ulevi🐒
Sahihi ndugu..Kuchukua tahadhari ni muhimu sana, ila omba tu Mungu akujaalie afya njema haya matatizo ya figo sijui sometimes yana ambukiza (Grandpa yangu alikufa kwa figo kufeli), mi nimeugua matatizo ya figo 2 times na nmelazwa rufaa hospital kubwa tu hapa nchini kupata huduma, figo moja ilikua multifunctional miaka tofauti ila now nashukuru MUNGU naendelea salama ni miaka 5 sasa imepita..
NB: Sinywi pombe na sijawahi hata kuonja toka kuzaliwa na niko 30's, wala situmii kilevi chochote kile.
pombe walevi makini hupumzika tu, kusema wameacha ni unafiki na ni kinyume na kanuni zao 🐒Wewe kilaza wa lumumba ungesoma uzi hadi mwisho kwenye N.B
Gentleman,Note:
Mimi sinywi visungura kama unavyokunywa ww na lumumba wenzako
Wazee walikuwa wanakunywa kwa kiasi vijana sasahv wanakesha hadi asubuhiShituka.
Wenzenu wanaumwa ngoma madawa yamezidi mwilini wanakuja kusingizia pombe.
Mbona wazee wetu walikuwa hawaumwi.
Muhimu ukishalewa usit*mbe hovyo utapata ngoma....
Hata Konyagi😋?Nimefikia uamuzi huo baada ya kufuatlia na kuona vijana wengi wakiumwa ugonjwa wa figo.. ninao wajua na maarufu tunaowajua wengi...
Pia nitajitahidi sana unywaji wa beer🍻 kwa kiwango na mara chache.
Jamii inaangamia tuchukue tahadhali kwa wakati.
Mwenyezi awaongoze nanyi wenzangu wengineo.
N.B: Sijaacha Pombe