Jese Pinkman
JF-Expert Member
- Mar 5, 2014
- 661
- 338
2007? usiniambie ulikuwa classmate wanguFaraja kota hajawahi kuwa TZ one acha uongo
Tulikuwa nae UDSM Faculty of Law enzi hizo
2007? usiniambie ulikuwa classmate wanguFaraja kota hajawahi kuwa TZ one acha uongo
Tulikuwa nae UDSM Faculty of Law enzi hizo
mkuu asante sana kama hii habari ni ya kweli lakini. sijawahi kufikiria kama huyo Prof. nguli wa uchumi alipitia mtiririko huo.Kuna Mwingine aliitwa Professor Kighoma Ally Malima akiwa Minaki Secondary 1960s Marekani walikuwa wana program ya kuchukua Vijana waliomaliza kidato cha Sita kwenda kuwaendeleza kielimu huko Marekani hivyo wali conduct mitihani ya majaribio.
Mmoja wa walimu wa kujitolea alikuwa anasomesha Minaki alimuona Kighoma kama mmoja wa Vijana wenye kipaji akamchukua aende akafanye huo Mtihani uliokuwa unafanyika Pugu Secondary. Akiwa Kidato cha Tatu alifanya Mtihan wa Majaribio na kuwa Mwanafunzi Bora.
Alichukuliwa akaenda kufanya Program ya Pre university Marekani akafaulu akaanza Degree mpaka akafikia level ya Uprofessa ndio Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ikamuomba arudi nchini mwanzoni mwa Mika ya 1980s.
Hakuna College ya Telecommunications UDSMTO mwingine ni Hadija Mkocha Mbugunde - St. Francis 1998, Msalato Girls (special school by then) 2001. Kwa sasa yuko udsm college ya telecommunication. Salute kwake.
Uko Sawa kabisaNadhani mtoto wake pia ni bosi wa safari lager kama sikoseie
Watu wana toa sifa ambazo mtu husika hana.wiki iliyo pita kakulupuka mtu ana sema Dk.Mwakyembe Ni injinia .Was about to ask the same question
Ndugu sijasema alidisco kisa hajui. I know zipo sbb nying za kudisco hyo yakutokujua ni sbb ya mwshomkuu siyo kila MTU anaye-disco chuo ajuwi wengine wana damu za kunguni , wakosoaji wa ma-lecture Kwaiyo ku-disco ni haraka sana.
Mmoja nimesoma nae Tambaza, ni mtoto wa mkuu wa mkoa mmoja(kipindi hicho alikuwa naibu waziri wa elimu), alipata Div. 4, ikabidi aende india kusomea degree ya uchumi. Sijui sasa hivi yuko wapi ? Unawezakuta yupo BOT au taasisi nyingine kubwa
Pia yupo Marehemu balozi Fulgence Kazaura.Huyu kafariki mwaka juzi akiwa makamu wa mkuu wa Chuo kikuu cha Dare salaam.Huyo alifanya mitihani ya kumaliza sekondari ya Cambridge ambayo hufanyika dunia nzima akashika nafasi ya kwanza duniani akawamwaga hadi waingereza wenyewe.
mkuu asante sana kama hii habari ni ya kweli lakini. sijawahi kufikiria kama huyo Prof. nguli wa uchumi alipitia mtiririko huo.
Faraja kota hajawahi kuwa TZ one acha uongo
Tulikuwa nae UDSM Faculty of Law enzi hizo
House girl wangu hupendaga sana kusema "Vepee"hilo povu vepeee
Huyu hamna loloteKuna Mwingine aliitwa Professor Kighoma Ally Malima ...
hilo jina lako limenifurahisha sana hahah..mwizarubu aligombea kura za maoni Arusha mjini sisiem wakampiga chini...sasa sijui anapiga mishe ganii saiviKota alidisco udsm 2009, hakumaliza sheria. Nimeupenda huu uzi, wapo wap wale mato? Kina lusekelo, emily, mwinzarubu n.k, na je wanaperform kwel huko waliko
Mgaywa wa Magafu....TO mwaka 1990 nadhani kibaha. Alijiunga Ilboru ilipotangazwa shule ya vipaji maalumu combination ya PCB. Mwaka 1995 aligombea ubunge jimbo la Mwibara kabla ya kujiunga na chuo. Kwa sasa sina uhakika yupo wapi huyu darasa mate!
hata kuandika huwezi?ulikuaje T.O au uliiba mitihani!!Mimi t.o 2003 sassa ni headmastresss lowassa sec school
yuko congcong yule mchina...Mbona mashekhe sijawaona hapo ? Au ndio necta iliwakataga ?! Nauliza tu jamani..