Lepanto
JF-Expert Member
- Jan 5, 2015
- 1,162
- 500
mnyika-chademaNafikiri vichwa wanatakiwa kufanya kazi za research na kufundisha. Kwenye utendaji mara nyingi hawafanyi vizuri.
mnyika-chademaNafikiri vichwa wanatakiwa kufanya kazi za research na kufundisha. Kwenye utendaji mara nyingi hawafanyi vizuri.
Beatrice akilimali yupo akiba bank as a customer service officermwaka huo(2005) shule hii ilifanya vizuri sana kitaifa, nawaza vijan hawa watakuwa wapi kwa sasa
ni kweli ni watu wa kawaida ila kichwani wamebarikiwa
ama kweli huyo jamaa alikuwa level nyingine kabisa. da!Alitokea kidato cha tatu akanza Pre university, hakufanya mitihani ya kidato cha nne wala sita
Huwa naheshimu sana michango yako humu JF, ila hili la Mzee George Kahama kutunukiwa cheo cha SIR na malkia sio kweli hilo jina alipewa na Hayati J. Nyerere....... Naomba fanya utafiti kidogo wa historia la hilo jina la Sir kalipataje.Nadhani umechanganya Jina.
Aliyekimbiza mitihani hiyo ni Sir George Kahama tena Mitihani hiyo ya Camridge ndio iliepelekea akaitwa na Malkia Elizabeth akatunukiwa cheo cha SIR!! Huyu alikuwemo kwenye Baraza la kwanza la Mwalimu Nyerere na hata kwenye Utawala wa Mzee Mkapa alipata kuwa Waziri wa Kilimo na Ushirika.
Mmmh, alisha wai kua TZ1????
Kwahiyo wataka kusema "jipu" limetumbua "jipu"lenzakeMmoja wa Best students kidato cha Nne 1994 katumbuliwa jipu na NAPE huko TBC hivi karibuni kwa utendaji usioridhisha!!
Waliopata division four wengi hasa wale waliosoma zile shule za international school wengi ni MA DJ na wafanyakazi wa MA-CASINO.Kwa Ma DJ Utasikia wanaongea kile kizungu cha kubana midomo Everybody say YEEEE wakiwa wamevaa miwani ile mikubwa myeusi usiku kwenye kumbi zenye giza wakiwa wanafanya u-DJ wao
Nadhani katika maTO wa 2000-10 Mwizarubi ndo anaweza kuwa anongoza kuwa na certification nyingi. kama ifuantavyo.hilo jina lako limenifurahisha sana hahah..mwizarubu aligombea kura za maoni Arusha mjini sisiem wakampiga chini...sasa sijui anapiga mishe ganii saivi
Kajembe wa Tanga? Yule ulikuwa taasisi moja ya kusaidia sheria kina mamaT.O ninae mmoja nimemuajiri ktk company yangu, ila yupo vizuri ni mwanasheria mzuri, lakini mimi Boss wake nilipata division 3
Muhura au muhula? Anyway makofi kwako 🙂[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji123] [emoji122] [emoji122]Mmoja wao ni mimi.
Natokeo kundi la wale wasiosoma twisheni kabisa, shule nzima olevel ilikuwa na walimu 6, kwa shule ya wanafunzi 470.
Kila muhura tulikuwa tunawahi kufunga kati ya wiki tatu hadi nne kwa kuwa wazabuni wamegoma kuleta chakula.
Nikafanikiwa kupata division 1:16, nilipoenda Advance maji yakawa marefu nikapata 2:12, sababu ni kuwa sikuwa na msingi mzuri kwa kuwa olevel ilikuwa ni kusolve past paper tu. Necta waliporudia maswali nikawaumiza.
Makofi kwangu tafadhali
Ohooooooo.......Mbona mashekhe sijawaona hapo ? Au ndio necta iliwakataga ?! Nauliza tu jamani..