Kama Lusekelo nilisikia kuwa maisha yake hayafurahishi kwa sasa, amezidisha maji kiasi.Kota alidisco udsm 2009, hakumaliza sheria. Nimeupenda huu uzi, wapo wap wale mato? Kina lusekelo, emily, mwinzarubu n.k, na je wanaperform kwel huko waliko
Kama Lusekelo nilisikia kuwa maisha yake hayafurahishi kwa sasa, amezidisha maji kiasi.Kota alidisco udsm 2009, hakumaliza sheria. Nimeupenda huu uzi, wapo wap wale mato? Kina lusekelo, emily, mwinzarubu n.k, na je wanaperform kwel huko waliko
Ha ha ha ha ha ha daaah mkuu hii post yako imenifurahisha sanaaa.Pia yupo Marehemu balozi Fulgence Kazaura.Huyu kafariki mwaka juzi akiwa makamu wa mkuu wa Chuo kikuu cha Dare salaam.Huyo alifanya mitihani ya kumaliza sekondari ya Cambridge ambayo hufanyika dunia nzima akashika nafasi ya kwanza duniani akawamwaga hadi waingereza wenyewe.
t.o mwaka gani?Elias yule T.O wa Tosa maganga yuko wapi maana alitukimbiza nasikiaga alidisco mara anafundisha tuition. Anaejua yuko wap anibrief. Yan maisha sio akili ya darasan jaman duu
Elias yuko udsm anafanya bsc petroleum engElias yule T.O wa Tosa maganga yuko wapi maana alitukimbiza nasikiaga alidisco mara anafundisha tuition. Anaejua yuko wap anibrief. Yan maisha sio akili ya darasan jaman duu
Andika jina lake kama hautojariMmoja wa Best students kidato cha Nne 1994 katumbuliwa jipu na NAPE huko TBC hivi karibuni kwa utendaji usioridhisha!!
Ina Maana faraja nae aliongozaga???xul gani alisoma??alipata A ngapi???na ilikuwa mwaka gani???Faraja kota tz one na akawa miss tz , kwasasa mke wa waziri wa zamani wa utalii
wameolewa haomwaka huo(2005) shule hii ilifanya vizuri sana kitaifa, nawaza vijan hawa watakuwa wapi kwa sasa
Elias yule T.O wa Tosa maganga yuko wapi maana alitukimbiza nasikiaga alidisco mara anafundisha tuition. Anaejua yuko wap anibrief. Yan maisha sio akili ya darasan jaman duu
Lusekelo yupi Huyu jamani? Ni yule Wa Mzumbe!?Kama Lusekelo nilisikia kuwa maisha yake hayafurahishi kwa sasa, amezidisha maji kiasi.