and 998 others
JF-Expert Member
- Jun 27, 2012
- 28,423
- 40,129
Mwenda nenda alisomea Archaeology?Kuna masomo ya kulala na kuamka, sasa wewe lala na kuamka na physics, math
Mwenda nenda alisomea Archaeology?Kuna masomo ya kulala na kuamka, sasa wewe lala na kuamka na physics, math
#7 T.O PhD? Punguza mahaba, utakuja kuvunja ndoa ya watu bure!Martin Chegere:
1. T. O Darasa la saba.
2. T. O Form 2 wastani wa 98.
3. T. O Form 4 Mau Seminary I-7.
4. T. O Form 6 Pugu Secondary (EGM) I-3.
5. T. O University / Degree UDSM GPA-4.9 (Economics & Statistics).
6. T. O University /Master's UDSM Economics GPA-5.
7. T. O University/PhD Gothenburg University
Yuko UDSM ana fundisha...
Kwanza uone jamaa alivyo muongo,yani mtu bachelor kasoma accounts then masters afanye engineering? udsm hawawezi mpa admission mtu ambae hana background ya engineering.Kantalamba hakujawahi kuwa na PCB tangu shule ianzishwe
Ficha ujinga..kuna postgraduate ya mwaka mmoja inampa mtu ground ya kutoka kada moja kwenda nyingine.Kwanza uone jamaa alivyo muongo,yani mtu bachelor kasoma accounts then masters afanye engineering? udsm hawawezi mpa admission mtu ambae hana background ya engineering.
Ficha uzuzu wako..kwenye engineering hakuna kitu kama hicho,hata hiyo postgraduate diploma huwezi isoma ukiwa huna background ya engineering.ingekua rahisi hivyo hata zuzu kama wewe ungekua mhandisi.Ficha ujinga..kuna postgraduate ya mwaka mmoja inampa mtu ground ya kutoka kada moja kwenda nyingine.
#MaendeleoHayanaChama
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]#7 T.O PhD? Punguza mahaba, utakuja kuvunja ndoa ya watu bure!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaaaaahFicha uzuzu wako..kwenye engineering hakuna kitu kama hicho,hata hiyo postgraduate diploma huwezi isoma ukiwa huna background ya engineering.ingekua rahisi hivyo hata zuzu kama wewe ungekua mhandisi.
Sehemu pekee ambayo haina upuuzi ni medicine ndio mana huwezi ona postgraduate kozi..ila kada zote zenye postgraduate coz ni za wapuuzi na mazuzu kama wewe.Ficha uzuzu wako..kwenye engineering hakuna kitu kama hicho,hata hiyo postgraduate diploma huwezi isoma ukiwa huna background ya engineering.ingekua rahisi hivyo hata zuzu kama wewe ungekua mhandisi.
sio kila kada chief..Huwezi soma postgraduate ya sheria ikakufanya uitwe Mwanasheria na wala haiwezi kukupa nafasi ya kujiunga Law SchoolFicha ujinga..kuna postgraduate ya mwaka mmoja inampa mtu ground ya kutoka kada moja kwenda nyingine.
#MaendeleoHayanaChama
Sent using Jamii Forums mobile app
Hongera kwake. Ngoja anoe vijana hapo UDSMMartin Chegere:
1. T. O Darasa la saba.
2. T. O Form 2 wastani wa 98.
3. T. O Form 4 Mau Seminary I-7.
4. T. O Form 6 Pugu Secondary (EGM) I-3.
5. T. O University / Degree UDSM GPA-4.9 (Economics & Statistics).
6. T. O University /Master's UDSM Economics GPA-5.
7. T. O University/PhD Gothenburg University
Yuko UDSM ana fundisha...
Namkumbuka vizuri sanaMjomba wangu alikua TO Pale Tanga Tech.Akaenda mlimani na akiwa mwaka wa 2 alichanganyikiwa na hadi sasa yupo home Usangi Kilimanjaro. Ni hatare kwa Mathematics jamaa
Acha uongoIvi kann mm sikua Tz One nakat nlikung'uta I ya 3 advance? Hua sipat majib,
HahahaWakuu hii system ni ya muda sana hapa Tanzania. Anatajwa kijana ambae ameongoza Tanzania nzima kidato cha nne au kidato cha sita wanapelekwa bungeni na zawadi kibao wanapewa lakini hadi leo hii hawa vipanga wa mitihani hawajulikani walipo.
Je, kuna unayemjua na unajua anajishughulisha na nini?