Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

nilikuja ila nilibaini umetegesha kamera nikaona mambo ya blackmail
 
home arusha,baba mngoni, mama mchagga.....kwa sasa nipo dar



kuna mkaka anafanya kazi jirani na jengo letu, tunashea kantini.Ni mzuri na mpole sana

skutaka kumuliza kama ana mke- bcs siitaji ndoa naye bali kutoka naye at least twice.Nikafanikiwa kufahamiana naye na tukaanza kuchati.

Nikamwomba juzi jmosi- tutoke wote akanijibu ameshamaliza mshahara cz wanapokea date 18, nikamjibu usjali mie nitakuwa mwenyeji wako.

tukakubaliana kijihoteli anachotaka, saa kumi nipo chumban nampigia anatoa positive response, saa tatu usiku ananletea swaga za kishamba eti mkee wangu karudi, mara sjawahi kumdanganya mke wangu atanishtukia

jana anantumia sms eti samahan aliniona kama malaya kwa sababu ya mimi kujipeleka kwake

-NB;! WAKAKA NAWAOMBA HATA KAMA HUJAMTAKA MDADA kwa kuwa huyo mdada ndiye aliyetaka gemu basi mpatie haki yake.Hujaombwa uoe ila gemu tu tena once kinachokukatalisha ni nini kama sio roho mbaya??


ndiyo yule yule aliyekuwaanakufanya upauke kwa kumtamani?
 
Mzee ...!! ila wakinadada siku hizi mmeendelea kweli...safi sana laknini..
 
Huna classy. How come a woman raised in a good and respected family can do that.???

Am so proud of that anonymous man who refused to take u in?? Hivi atakubali wangapi??? Na magonjwa haya.
Ur disparate find ur own man ambaye atakuwa tayari usijishushe kiasi hicho. Unahitaji kufundwa ur a woman not an object, value ur dignity.
 
ewaaaaaaaaa ... maisha yenyewe mafupiiii..
huna haja ya kupata stress Marytina mwaya.. may be kuna mahali ulichemka. waombe wenzie hapa wakupe maujanja!
 
Last edited by a moderator:
Teh teh teh hakuna jingine@Marytina ni roho mbaya tu...kama ulivyosema.
 
home arusha,baba mngoni, mama mchagga.....kwa sasa nipo dar



kuna mkaka anafanya kazi jirani na jengo letu, tunashea kantini.Ni mzuri na mpole sana

skutaka kumuliza kama ana mke- bcs siitaji ndoa naye bali kutoka naye at least twice.Nikafanikiwa kufahamiana naye na tukaanza kuchati.

Nikamwomba juzi jmosi- tutoke wote akanijibu ameshamaliza mshahara cz wanapokea date 18, nikamjibu usjali mie nitakuwa mwenyeji wako.

tukakubaliana kijihoteli anachotaka, saa kumi nipo chumban nampigia anatoa positive response, saa tatu usiku ananletea swaga za kishamba eti mkee wangu karudi, mara sjawahi kumdanganya mke wangu atanishtukia

jana anantumia sms eti samahan aliniona kama malaya kwa sababu ya mimi kujipeleka kwake

-NB;! WAKAKA NAWAOMBA HATA KAMA HUJAMTAKA MDADA kwa kuwa huyo mdada ndiye aliyetaka gemu basi mpatie haki yake.Hujaombwa uoe ila gemu tu tena once kinachokukatalisha ni nini kama sio roho mbaya??


Au labda kakuona kilometer kwenye dash bord zimesoma sana,,mean umeshatumika sana?
 
Ukisikia wenye "Ngono za Pepo" ndo kama wewe!...hivi kwa nini nisimhurumie huyo permanent B/F wako???:twitch::twitch:
 
ujue na sisi wadada kuna wanaume tunawatamani kama mlivyo nyie-
maisha yenyewe mafupi ya nini ujinyime raha
Unanikumbusha mbali na karibu kwa haya maneno yako. Mwanzoni mimi nilikua sijui kama hayo yapo, lakini kuna siku nikapewa live. I had no comment..!!
 
Back
Top Bottom