Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

Marytina

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Posts
9,738
Reaction score
8,016
home arusha,baba mngoni, mama mchagga.....kwa sasa nipo dar



kuna mkaka anafanya kazi jirani na jengo letu, tunashea kantini.Ni mzuri na mpole sana

skutaka kumuliza kama ana mke- bcs siitaji ndoa naye bali kutoka naye at least twice.Nikafanikiwa kufahamiana naye na tukaanza kuchati.

Nikamwomba juzi jmosi- tutoke wote akanijibu ameshamaliza mshahara cz wanapokea date 18, nikamjibu usjali mie nitakuwa mwenyeji wako.

tukakubaliana kijihoteli anachotaka, saa kumi nipo chumban nampigia anatoa positive response, saa tatu usiku ananletea swaga za kishamba eti mkee wangu karudi, mara sjawahi kumdanganya mke wangu atanishtukia

jana anantumia sms eti samahan aliniona kama malaya kwa sababu ya mimi kujipeleka kwake

-NB;! WAKAKA NAWAOMBA HATA KAMA HUJAMTAKA MDADA kwa kuwa huyo mdada ndiye aliyetaka gemu basi mpatie haki yake.Hujaombwa uoe ila gemu tu tena once kinachokukatalisha ni nini kama sio roho mbaya??
 
kweli kabisa huyo man ni mchoyo...angekuja tuu kukugegeda upate raha.

ila je ukigegedwa vizuri hutakuwa king'ang'anizi kweli? maana demu ukizhamgegeda vizuri ataka uwe wampa majamboz regulary.
 
ujue na sisi wadada kuna wanaume tunawatamani kama mlivyo nyie-
maisha yenyewe mafupi ya nini ujinyime raha


Ahsante sana kwa taarifa,

Bahati nzuri wengine tulishajichokea na hakuna anayetamani hiz mvi zetu...

Kila la heri...ila pia mkubaliane na matokeo yoyote mtakayopata...kama ambavyo wanaume walishazoea kulizwa vibuyu...!!

Babu DC!!
 
kweli kabisa huyo man ni mchoyo...angekuja tuu kukugegeda upate raha.

ila je ukigegedwa vizuri hutakuwa king'ang'anizi kweli? maana demu ukizhamgegeda vizuri ataka uwe wampa majamboz regulary.


Nilijua utakuja tu...

Hebu jaribu bahati yako basi...

Babu DC!!
 
kweli kabisa huyo man ni mchoyo...angekuja tuu kukugegeda upate raha.

ila je ukigegedwa vizuri hutakuwa king'ang'anizi kweli? maana demu ukizhamgegeda vizuri ataka uwe wampa majamboz regulary.
nitakumdandje wakati nina mchumba na ena namuheshimu?-
 
kuna mkaka anafanya kazi jirani na jengo letu, tunashea kantini.Ni mzuri na mpole sana

skutaka kumuliza kama ana mke- bcs siitaji ndoa naye bali kutoka naye at least twice.Nikafanikiwa kufahamiana naye na tukaanza kuchati.

Nikamwomba juzi jmosi- tutoke wote akanijibu ameshamaliza mshahara cz wanapokea date 18, nikamjibu usjali mie nitakuwa mwenyeji wako.

tukakubaliana kijihoteli anachotaka, saa kumi nipo chumban nampigia anatoa positive response, saa tatu usiku ananletea swaga za kishamba eti mkee wangu karudi, mara sjawahi kumdanganya mke wangu atanishtukia

jana anantumia sms eti samahan aliniona kama malaya kwa sababu ya mimi kujipeleka kwake

-NB;! WAKAKA NAWAOMBA HATA KAMA HUJAMTAKA MDADA kwa kuwa huyo mdada ndiye aliyetaka gemu basi mpatie haki yake.Hujaombwa uoe ila gemu tu tena once kinachokukatalisha ni nini kama sio roho mbaya??

sasa ujue mda mwingine kidume kweli unaona zali unataka kupiga ukienda kwa rafiki yako kumuelezea kwa kuomba ushauri unaambiwa kuna jamaa anangoma kapita pale au yule dem kicheche kinoma kimbia hatari ndio maana inakua hivyo yaani ili warning tunayopewa
 
kuna mkaka anafanya kazi jirani na jengo letu, tunashea kantini.Ni mzuri na mpole sana

skutaka kumuliza kama ana mke- bcs siitaji ndoa naye bali kutoka naye at least twice.Nikafanikiwa kufahamiana naye na tukaanza kuchati.

Nikamwomba juzi jmosi- tutoke wote akanijibu ameshamaliza mshahara cz wanapokea date 18, nikamjibu usjali mie nitakuwa mwenyeji wako.

tukakubaliana kijihoteli anachotaka, saa kumi nipo chumban nampigia anatoa positive response, saa tatu usiku ananletea swaga za kishamba eti mkee wangu karudi, mara sjawahi kumdanganya mke wangu atanishtukia

jana anantumia sms eti samahan aliniona kama malaya kwa sababu ya mimi kujipeleka kwake

-NB;! WAKAKA NAWAOMBA HATA KAMA HUJAMTAKA MDADA kwa kuwa huyo mdada ndiye aliyetaka gemu basi mpatie haki yake.Hujaombwa uoe ila gemu tu tena once kinachokukatalisha ni nini kama sio roho mbaya??
Kwa nini umtoe mwenzio nje ya ndoa yake..??? Halafu inavyoonyesha hukusema wazi...
 
sasa ujue mda mwingine kidume kweli unaona zali unataka kupiga ukienda kwa rafiki yako kumuelezea kwa kuomba ushauri unaambiwa kuna jamaa anangoma kapita pale au yule dem kicheche kinoma kimbia hatari ndio maana inakua hivyo yaani ili warning tunayopewa
ushamba huo
kwani atanipitia bila kinga au nimrmwomba anioe???
mie najiamini sina mambo ya ovyo-
 
Back
Top Bottom