Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

Hhahahaaaaa unajua hiyo avatar yako tangu siku nyingi nikiwa barabarani huwa nikimuona muendesha tukutuku ndogo halafu yeye ni bonge huwa nasema sijui huyu ndo babu DC? refer ile ya watu kuweka avatar zinazofanana/karibiana na jinsi walivyo.
Jioni njema babu msalimie bibi.

out of curiosity, hii avatar yako hii>>>>!
 
ushamba huo
kwani atanipitia bila kinga au nimrmwomba anioe???
mie najiamini sina mambo ya ovyo-

Wewe ndio mshamba dada yangu, wakati tunapambana na janga la ukimwi nyie mnalazimisha kutembea na waume za wenzenu, kwanini? Huyo jamaa yako hakutoshi? Nakushauri kama humpendi jamaa yako basi achana nae rasmi utafute mwanaume mwingine mnayependana na si mume wa mtu. Otherwise unataka kuambukiza wezako ukimwi au una pepo la ngono. Pole sana!
 
Back
Top Bottom