Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

Wakaka, hata kama hujampenda mdada, mtimizie

Nilitegemea kuona kuwa mwanaume akiwa muaminifu ni sifa nzuri kumbe ni kero kwa wengine? Just imagine, bwana wako wa ndoa akikusaliti kama huyo kaka kwa mke wake utajisikiaje?
anisaliti poa ila nisijue
 
hapa ofisi kuna mmama mtoa maadili na mwezi wa tutu mwaka huu kaachika kwa tabia mmbovu na mumewe

mtu jiongoze utakavvyo provided humkeri mwenzio

Ogopa wau wanaojifanya watakatifu teh!!!!
pole zake.
 
kweli atakua havutii huyo....
mi mwnyw nampenda sn mke wang na sina wazo la kutembea nje, but nlkutana na mdada m1 alintaka nimtimizie INFACT NLSHNDW KUVUMLIA, NILIMBUTUA KWELI KWEL YULE MDADA AFU BAADA YA HAPO NIKAMFUNGIA MAWASILIANO MPK LEO.
 
kweli majanga...mwenyewe umekiri jamaa ni mpole sana....halafu unafanya haraka ya kukimbilia chumbani...jaribu kuvaa viatu vyake halafu uone kama usingefanya kama yeye.....mambo mazuri hayataki haraka.....
kweli hayataki haraka ila tamaa imenizidia nimemtamani mpaka ngozi imenifubaa
 
Nimeipenda mazee wajua kuna time mwili unakua na mhemko ile mbaya afu kuna manzi au kachaa unamzimikia na ndo unataka gane nae yaani show game tu ani afu hadeel da way unafeel....
Unamtengenezea mazingira ila wapi?
Unawish feelin ziwe mutual ila wapi?
Sasa hii ni coz ya mazingira na vile tumekua
Tunafundishwa ati usitoe gemu kama hamuoani? Saa ingine dah ni dhambi twajua ila karoho kakitaka lahaula
Jama ingekua mimi umeniitia gemu afu nakujua,,,, natengeneza artificial feelin mazee adi nikubambe
 
usipokuwa handsome sina muda wa kupoteza kwako

okay..well mie naelewa kabisa...kama ni kugegedana lazima upate handsome au kwa sie wanaume tupate beautiful lady especially kama u putting ur serious relationship at stake....that being said maybe he didnt wana do u becoz u not beautiful enough for him to risk his marriage
 
kweli atakua havutii huyo....
mi mwnyw nampenda sn mke wang na sina wazo la kutembea nje, but nlkutana na mdada m1 alintaka nimtimizie INFACT NLSHNDW KUVUMLIA, NILIMBUTUA KWELI KWEL YULE MDADA AFU BAADA YA HAPO NIKAMFUNGIA MAWASILIANO MPK LEO.

hongera ulimpa anachostahili
hata mie staki mambo ya kugandana
 
hahaha Marytina umepotea umerudi ni kisa kingine..Mmasai wetu hajambo?
nipo bibie
jf wananchukia nikaona nikae mbali nao
wakaka hawataki kusikia ukweli
waliokimbilia ndoa kwa hofu ya kukosa waume wananifokea utadhania wanalazimishia waume zao

nimekumiss sana.... happy toc u
 
Back
Top Bottom