Suley2019
JF-Expert Member
- Oct 7, 2019
- 1,820
- 4,572
Dar es Salaam
Jimbo la Kawe
- Askofu Josephat Gwajima
Jimbo la Temeke
- Doris Kilave
Tanga
Jimbo la Muheza
- Hamis Mwinjuma (Mwana FA)
Mbeya
Jimbo la Tunduma
- David Silinde
Manyara
Jimbo la Babati Mjini
- Pauline Gekul
Kilimanjaro
Jimbo la Vunjo
- Charles Kimei
Shinyanga
Jimbo la Shinyanga Mjini
- Patrobas Katambi
Mtwara
Jimbo la Ndanda
- Cecil Mwambe
Geita
Jimbo la Busanda
- Tumaini Braison Magesa
Kagera
Jimbo la Bukoba Mjini
- Stevine Lujahuka Byabato
Katavi
Jimbo la Kavuu
- Jofrey Mizengo Pinda
Kigoma
Jimbo la Kusini/ Uvinza
- Nashon Bidyanguze
Jimbo la Kigoma Kaskazini
- Asa Nelson Makanika
Rukwa
Jimbo la Nkasi Kusini
- Vincent Mbogo
Ruvuma
Jimbo la Mbinga Mjini
- Jonas Mbunda
Jimbo la Namtumbo
- Kawawa Vita Rashid
Njombe
Jimbo la Wanging'ombe
- Dk. Festo John Dugange
Tabora
Jimbo la Kaliua
- Aloyce Kwezi
Shinyanga
Jimbo la Kishapu
- Boniface Butondo
Lindi
Jimbo la Liwale
- Zuberi Kuchauka
Jimbo la Mlimba
- Godwin Kunambi
Mwanza
Jimbo la Buchosa
- Erick Shigongo
Mara
Jimbo la Mwibara
- Charles Kajege
Mbeya
Jimbo la Rungwe
- Antony Mwantona
KUJUA ORODHA YA JUMLA YA WAGOMBEA KATIKA MAJIMBO YOTE SOMA HAPA:
= > Uchaguzi 2020 - Yaliyojiri Kikao cha Halmashauri Kuu ya CCM: Majina ya walioteuliwa kuwania nafasi za Ubunge kwenye Majimbo mbalimbali nchini
PIA SOMA
= > Uchaguzi 2020 - Yaliyojiri upigaji kura za maoni za wagombea wa Ubunge na ujumbe wa Baraza la Wawakilishi kupitia CCM - Julai 20-21, 2020
Jimbo la Kawe
- Askofu Josephat Gwajima
Jimbo la Temeke
- Doris Kilave
Tanga
Jimbo la Muheza
- Hamis Mwinjuma (Mwana FA)
Mbeya
Jimbo la Tunduma
- David Silinde
Manyara
Jimbo la Babati Mjini
- Pauline Gekul
Kilimanjaro
Jimbo la Vunjo
- Charles Kimei
Shinyanga
Jimbo la Shinyanga Mjini
- Patrobas Katambi
Mtwara
Jimbo la Ndanda
- Cecil Mwambe
Geita
Jimbo la Busanda
- Tumaini Braison Magesa
Kagera
Jimbo la Bukoba Mjini
- Stevine Lujahuka Byabato
Katavi
Jimbo la Kavuu
- Jofrey Mizengo Pinda
Kigoma
Jimbo la Kusini/ Uvinza
- Nashon Bidyanguze
Jimbo la Kigoma Kaskazini
- Asa Nelson Makanika
Rukwa
Jimbo la Nkasi Kusini
- Vincent Mbogo
Ruvuma
Jimbo la Mbinga Mjini
- Jonas Mbunda
Jimbo la Namtumbo
- Kawawa Vita Rashid
Njombe
Jimbo la Wanging'ombe
- Dk. Festo John Dugange
Tabora
Jimbo la Kaliua
- Aloyce Kwezi
Shinyanga
Jimbo la Kishapu
- Boniface Butondo
Lindi
Jimbo la Liwale
- Zuberi Kuchauka
Wafuatao ni wagombea Waliogongana idadi ya kura za maoni lakini akapitishwa mmoja:
MorogoroJimbo la Mlimba
- Godwin Kunambi
Mwanza
Jimbo la Buchosa
- Erick Shigongo
Mara
Jimbo la Mwibara
- Charles Kajege
Mbeya
Jimbo la Rungwe
- Antony Mwantona
= Orodha zaidi inakujia hivi punde =
KUJUA ORODHA YA JUMLA YA WAGOMBEA KATIKA MAJIMBO YOTE SOMA HAPA:
= > Uchaguzi 2020 - Yaliyojiri Kikao cha Halmashauri Kuu ya CCM: Majina ya walioteuliwa kuwania nafasi za Ubunge kwenye Majimbo mbalimbali nchini
PIA SOMA
= > Uchaguzi 2020 - Yaliyojiri upigaji kura za maoni za wagombea wa Ubunge na ujumbe wa Baraza la Wawakilishi kupitia CCM - Julai 20-21, 2020