• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
NDUKI
Reaction score
1,063

Profile posts Latest activity Postings About

  • Zamiluni Zamiluni
    Sheikhuna, Swahibi, Akhuy,Ustaadhi Fadhilat Syed Nduki Asalaam 3alaykum W W....kef HaaLak ? Weenak ? Min zamani Ma shuftak? ana Bukheyr wa Afya....Al hamdulillah 3alaa kuli HaaL... Mashkurran wa maajurran.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top