BICHWA KOMWE -
JF-Expert Member
- Jul 21, 2022
- 8,889
- 22,522
Waache tu wajae kwenye mfumo πππ kuna mmoja mpaka kanitumia muamala anataka nimpe mbunye ππMa mkwe mi nawaambia humu hamna mademu π
ila hii nchii πππ
Waache tu wajae kwenye mfumo πππ kuna mmoja mpaka kanitumia muamala anataka nimpe mbunye ππMa mkwe mi nawaambia humu hamna mademu π
Mkuu heshima yako sana sana, mie bana huwa niko hivyo siku zote,ahsante kwa kulion hilo, kijana bado wa moto ila atafika stage atakua sawaKwamba anakupuga kipindi...ila umechagua fungu jrma mkuu, hauraki kabisa hekaheka, haubishani na mtu, very humble, kama mtu mshamba mshamba kwa asiyekujua, kumbe hayo yote ni kutafuta utulivu wa akili.
Huyu kijana bado anakua, nashangaa watu wanahangaika nae, ni suala la muda tu, hii stage ikipita, atakaa kwenye mstari. Ndio maana hua sioni sababu ya kusumbuana nae au kubishana kwenye mambo yake. Nilishamwambia ana akili ila kuna vitu aweke sawa, zaidi ya hapo ni kukaa pembeni apeleke mambo anavyotaka mwenyewe.
hahahahahahaHumu hamna wanawake, Ogopa matapeli.
Nnachoogopa, huyo atakufanya uondoke JF bila kuaga itabidi ubadili ID.Yes, kabisa akae kwa kutulia nimshushie waraka wa kibabe na ngumu kuchomoa leo
Hakuniporomoshea! Huyu yeye anatafuta yeyote tu.Aaah aah hatari sana.
Nina uhakika baada ya kumchomolea kakuporomoshea mitusi.
Yaani utakuwa umenikwaza, Aiseeee utakuwa umenikwazaaaa, jamani utanikwazaaa walahi itakuwa mwisho mimi na wewe kucross path.Ewe binti kiziwi naomba upokee uzii wangu leo ambao nimeuweka mafichoni kwa muda mrefu si unajua tuliko toka?
Niko humu mwaka wa 12 hakuna aliyenianzishia uzi we huogopi? Hujiulizi kwanini? Aiseee usijekuthubutu kunidrag kwenye huo utoto, Sitakusamehe nakwambia.Achana na hawa vichomi wasio na uzuri wowote, unajua mimi ni mtu wa aina gani na unajua how trustworthy and genuine I am
wasiogope sie wengine ni watu wazima ,tunajua nini tunafanya kama wako kikazi wasihofu, na kama wapo wanaokitembeza ,wanunuzi tupo,hahahahaNadhani wanaweza kuwa kikazi tu lakini hofu ya kuwa exposed ni kubwa.
We unadhani hakuna wadada wanaokitembeza hovyo humu?
Yaani binti kiziwi a nifanye niondoke JF?Nnachoogopa, huyo atakufanya uondoke JF bila kuaga itabidi ubadili ID.
Sema kwa vile anajitambua, anaweza kupotezea au aka kutia moyo na kukufedhehesha kiungwana.
Ila rusha nyavu kijana, wakati ni sasa, wakati ni sasa, usikae kizembe
Eeeeh eeh bwana zoa zoa na vingreza vyote anashindwa kung'oa pisi anaishia kuomba asaidiwe.Hakuniporomoshea! Huyu yeye anatafuta yeyote tu.
Nilivyochomoa akanigeuza kuwadi wake
Mburundi, wa burundi wanapenda kujisingizia wasukuma.Hivi huyu dogo ni msukuma kweli ?
Au ni Mmalawi mwenye Usukuma wa jina ? Hakuna Msukuma mjinga mjinga mwenye tabia kama anazozionyesha humu
ππ Utoto rahaSasa mwenzako ndo anaona binti kiziwi ndo type yake!
Mimi nilimwambia binti kiziwi mtoe kwenye orodha yako akaishia kulia.
Hayo siyajui, ila najua tu kwenye jamii ya wengi huwezi kukosa mambo ya namna hii.Humu Kuna vikundi vya kugawana simps ukikaa kizembe unakuwa sponsor
Basi nifanye mimi niwe wa kwanza..Yaani utakuwa umenikwaza, Aiseeee utakuwa umenikwazaaaa, jamani utanikwazaaa walahi itakuwa mwisho mimi na wewe kucross path.
Utakuwa ni mwisho wa mimi na wewe kuengage kwa comment section, Alichokufanyia ShesRise_1 Ntakifanya mara 1000 yake.
Gunner donβt take everyone for a fool only sababu tuko hapa tuna-entertain uzi wako.
Niko humu mwaka wa 12 hakuna aliyenianzishia uzi we huogopi? Hujiulizi kwanini? Aiseee usijekuthubutu kunidrag kwenye huo utoto, Sitakusamehe nakwambia.
AISEEE UTAKUWA UMENIKOSEA SANA.
Tulia binti upendweπYaani utakuwa umenikwaza, Aiseeee utakuwa umenikwazaaaa, jamani utanikwazaaa walahi itakuwa mwisho mimi na wewe kucross path.
Utakuwa ni mwisho wa mimi na wewe kuengage kwa comment section, Alichokufanyia ShesRise_1 Ntakifanya mara 1000 yake.
Gunner donβt take everyone for a fool only sababu tuko hapa tuna-entertain uzi wako.
Niko humu mwaka wa 12 hakuna aliyenianzishia uzi we huogopi? Hujiulizi kwanini? Aiseee usijekuthubutu kunidrag kwenye huo utoto, Sitakusamehe nakwambia.
AISEEE UTAKUWA UMENIKOSEA SANA.
πNilimsaidia sasa ningefanyaje na mtu ananililia nimsaidie jambo lake.Eeeeh eeh bwana zoa zoa na vingreza vyote anashindwa kung'oa pisi anaishia kuomba asaidiwe.
Mie hata nikikataliwa siji kufungua uzi JF.Yaani binti kiziwi a nifanye niondoke JF?
Mbona unataka kunigombanisha na mrembo niliyem mpenda toka najiunga JF 2021? Acha zako bwana kama umekataliwa kubali tu mkuu
Mung'inya usu wi' nkhani nkaku duu!Yaani utakuwa umenikwaza, Aiseeee utakuwa umenikwazaaaa, jamani utanikwazaaa walahi itakuwa mwisho mimi na wewe kucross path.
Utakuwa ni mwisho wa mimi na wewe kuengage kwa comment section, Alichokufanyia ShesRise_1 Ntakifanya mara 1000 yake.
Gunner donβt take everyone for a fool only sababu tuko hapa tuna-entertain uzi wako.
Niko humu mwaka wa 12 hakuna aliyenianzishia uzi we huogopi? Hujiulizi kwanini? Aiseee usijekuthubutu kunidrag kwenye huo utoto, Sitakusamehe nakwambia.
AISEEE UTAKUWA UMENIKOSEA SANA.
Wewe kaa kwa kutulia,Mie hata nikikataliwa siji kufungua uzi JF.
Nimekwambia rusha mistari na kila lakheri. Chondechonde uombe asionyeshe rangi zake halisi, JF utaikimbia.