facebook

  1. qaswida mix

    Nauza Facebook page bei20000/= like 18k followers 40k

    NAUZA FACEBOOK PAGE BEI 20000/= like 18k followers 40k kuza biashara yako tangaza biashara yako... nenda kaikague inaitwa kiswahili ni lugha yetu... 0629851288 au 0689228136
  2. meddie

    Sioni Facebook App katika simu yangu, nini shida ?

    Sioni wala siwezi Ku access Application ya Facebook kutisimu yangu. Tatizo nini? Imepotea tu yenyewe na hats application list za kwenye simu haipo! Tafadhali msaada kujua kwa nini and how
  3. Influenza

    Twitter na Facebook zafuta akaunti zinazofadhiliwa na serikali kueneza uongo

    Mtandao wa kijamii wa Twitter umesema leo kuwa umezifuta akaunti 6,000 zilizokuwa sehemu ya juhudi kubwa ya serikali ya Saudi Arabia na watu binafsi ya kutanua maslahi ya kisiasa na kieneo ya taifa hilo. Twitter imesema akaunti hizo zimekuwa zikisambaza maudhui ya kupigia upatu mamlaka za...
  4. Roving Journalist

    Uchaguzi S/Mitaa 2019: Wagombea wa Upinzani asilimia kubwa wameenguliwa kugombea, CCM wengi wapitishwa

    Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni Kata ya Kigamboni, Mtaa wa Feri Wagombea wote wa upinzani Hawajateuliwa. Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo Kata ya Mabibo Mtaa wa Matokeo Wagombea wote wa Upinzani Hawajateuliwa. Jimbo la Ubungo, Kata ya Manzese: Mtaa Chakula Bora - Wagombea wote wa...
  5. FRANC THE GREAT

    Facebook yazifungia kurasa tatu kutoka nchini Urusi

    Facebook yazifungia kurasa tatu kutoka nchini Urusi Kampuni ya huduma ya mtandao wa kijamii, Facebook ilisema Jumatano kuwa imesimamisha mitandao mitatu ya akaunti za Kirusi ambazo zilijaribu kuingilia katika siasa za ndani za nchi nane za Kiafrika, akaunti zinazohusishwa na mfanyabiashara wa...
  6. Dive

    Why you should think twice about giving Facebook your mobile number

    Two-factor authentication helps better protect online accounts from hackers. Facebook offers this security feature, too. But there's a catch. In recent years, Facebook has woefully neglected the issue of data privacy and has found itself embroiled in a number of data scandals, such as when news...
  7. N

    Je, Facebook ni wadukuzi...?

    Habari zenu wadau wa JF,moja kwa moja niende kwenye mada husika,kama tunavyojua na kufahamu kuwa Facebook ni moja kati ya mitandao ya kijamii muhimu sana katika dunia ya sasa,licha ya hivyo mtandao huu umekuwa ukitumia taarifa zilizo kwenye simu ya mtu hususani majina ya watu au namba za walio...
  8. Mapensho star

    Naomba msaada napata error login with facebook

    Habari za siku wadau Na site yangu nataka niweke urahisi wa mtumiaji kulogin kwa facebook bila kuangaika kujisajili sasa nimeijaribu hii app ya Facebook nikitaka niifungue napata error hii "URL Blocked: This redirect failed because the redirect URI is not whitelisted in the app’s Client OAuth...
  9. Bakulutu

    Facebook yawezakana ikawa janga jipya duniani.

    Habari GT. Najua wengi wetu hapa tuna tumia Facebook "either direct or indirect" Kwa kipindi kifupi toka Facebook aongeze kipengele cha VIDEO kimeifanya kuwa sio sehemu salama kabisa kimaadili. Kwa nini? Kama umegundua sahivi ukijaribu kufungua video mfano labda ni sehemu ya taarifa ya Habari...
Top