Manyanza
Platinum Member
- Nov 4, 2010
- 21,123
- 54,391
Hivi huyu dogo ni msukuma kweli ?Uzuri ukweli anaujua!
Ubishi tu wa kisukuma.
Au ni Mmalawi mwenye Usukuma wa jina ? Hakuna Msukuma mjinga mjinga mwenye tabia kama anazozionyesha humu
Hivi huyu dogo ni msukuma kweli ?Uzuri ukweli anaujua!
Ubishi tu wa kisukuma.
Nasubiri ajae kwenye mfumo nimbomoe kunako.Ukimshughulikia huyu atanyooka! Mbona mpaka sasa hujam'bomoa.....
Kuna watu mpaka leo wanafikiri Bichwa Komwe ni demu.Humu hamna wanawake, Ogopa matapeli.
Uzuri wote unao wewe! Tokea nikusifie una tako basi bichwa limekuvimba hadi unaona tako langu ni dogo.Huna uzuri wowote. Huna tako, na kibaya zaidi unapenda drama nani wa kufuga mbwa koko?
Kwamba anakupiga kipindi...ila umechagua fungu jema mkuu, hautaki kabisa hekaheka, haubishani na mtu, very humble, kama mtu mshamba mshamba kwa asiyekujua, kumbe hayo yote ni kutafuta utulivu wa akili.nipe link mkuu,niende huko ,hao ndio wazuri
Kwahiyo uko PM linajiliza akija uku anajifanya shujaa?Utafikiri sio wewe uliyekua unaililia.
Ma mkwe mi nawaambia humu hamna mademu 😂Kuna watu mpaka leo wanafikiri Bichwa Komwe nk demu.
Oyaaaa, kulalekii gusa unate. Utarudi na mimba ya mapacha wasiofanana.
Ngumu hapa, mikazo ile ilee mtu atachezea muwaa vibaya sana.
😁😁 Awe anaangalia sasa na wa kuparamia binti kiziwi is out of his leagueNikianza kushusha list tutakesha! Huyu ukikaa kizembe anakupitishia mtongozo.
Ana hamu sana ya kudate na mdada yeyote wa jf ila ndo hivyo anakula za uso.
Mimi na huyu tunajuana ya Pm huko ni makubwa😂Kwahiyo uko PM linajiliza akija uku anajifanya shujaa?
Tulia ufunguliwe uzi, mbona unarukaruka? Kira ulye mantu.Humu hamna wanawake, Ogopa matapeli.
Nadhani wanaweza kuwa kikazi tu lakini hofu ya kuwa exposed ni kubwa.sasa kama wako kikazi mbn hawasemi? wa humu pozi nyingi
Sasa mwenzako anaona binti kiziwi ndo type yake!😁😁 Awe anaangalia sasa na wa kuparamia binti kiziwi is out of his league
Taratibu usitoe siri zako!Siwezi kujuana na kidampa mbovu kama wewe
Aaah aah hatari sana.Mimi na huyu tunajuana ya Pm huko ni makubwa😂