Aiseeee!! Mung’inya ughusigha anhonge kunu uchoo!Tulia ufunguliwe uzi, mbona unarukaruka? Kira ulye mantu.
😁😁 Unamtia moyo mtoto wa watu aendelee kujidhalilishaNnachoogopa, huyo atakufanya uondoke JF bila kuaga itabidi ubadili ID.
Sema kwa vile anajitambua, anaweza kupotezea au aka kutia moyo na kukufedhehesha kiungwana.
Ila rusha nyavu kijana, wakati ni sasa, wakati ni huu, usikae kizembe
Nasubiria tu ...a few moment laterWewe kaa kwa kutulia,
Hujui tulivyo Ivana na binti kiziwi
Daah hatari sana ulipoteza sana muda wako.😂Nilimsaidia sasa ningefanyaje na mtu ananililia nimsaidie jambo lake.
Namtahadharisha😁😁 Unamtia moyo mtoto wa watu aendelee kujidhalilisha
Yani katika watu wote humu akaona mama mkwe wangu ndio wa kuruka nae??Sasa mwenzako anaona binti kiziwi ndo type yake!
Mimi nilimwambia binti kiziwi mtoe kwenye orodha yako akaishia kulia.
Ataulipia tuDaah hatari sana ulipoteza sana muda wako.
😂😂😂 Mi sio mzuri kukwazika nadhani itakuwa mara ya kwanza.Tulia binti upendwe😆
Nkaku baa! Namba muhari! 😂😂😂Mung'inya usu wi' nkhani nkaku duu!
Ewe binti kiziwi ninakwenda kukuponya maumivu yote ya moyo wako na kukufanya uwe mwanamke mwenye nuru kabisa, naomba leo upokee wito wangu kwako😂😂😂 Mi sio mzuri kukwazika nadhani itakuwa mara ya kwanza.
Wewe una makasiriko nimeshindwa kufanikisha jambo lako.Toka niache kukupa attention umewehuka sana
iyuuuuh 😂😂😂😂 iyi loooh!Nkaku baa! Namba muhari! 😂😂😂