Waarabu wana asili ya ukatili, unyama na ubwana

Waarabu wana asili ya ukatili, unyama na ubwana

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Posts
52,220
Reaction score
102,333
Huyu ni descendant wa waarabu. Gene ya ukatili ipo, imejishihirisha sasa.. kilichofabnyika 29 ni version ya ukatili wa utumwa walivyokuwa wanawafunga minyororo shingoni, leo kwa vile kuna risasi katumia risasi
Nyerere alikosea kujifungamanisha na makatili!
 
Huyu ni descendant wa waarabu. Gene ya ukatili ipo, imejishihirisha sasa.. kilichofabnyika 29 ni version ya ukatili wa utumwa walivyokuwa wanawafunga minyororo shingoni, leo kwa vile kuna risasi katumia risasi
Nyerere alikosea kujifungamanisha na makatili!
Ila naye kifo chake kitakuwa cha mateso makali sana.
 
Waarabu ni jamii hatari sana hapa Duniani kuliko jamii yoyote. Ni jamii ambayo kuondoa uhai wa mtu kwao ni jambo la kujivunia.
 
Huyu ni descendant wa waarabu. Gene ya ukatili ipo, imejishihirisha sasa.. kilichofabnyika 29 ni version ya ukatili wa utumwa walivyokuwa wanawafunga minyororo shingoni, leo kwa vile kuna risasi katumia risasi
Nyerere alikosea kujifungamanisha na makatili!
acha porojo na up otoshaji nonsense gentleman :NoGodNo:
 
Waarabu hawana msamiati wa demokrasia, ukimkosoa mtawala wanahesabu ni matusi, kukosa adabu na hata uhaini, pia uongozi huwa wanachukulia ni mali ya familia yote.
 
Hata Nyerere hakupenda demokrasia. Na Abedi Karume. Na waliowapinga walishughulikiwa.
 
Ushetani hauna utaifa wala ukanda
Mtoa mada una chuki zilizovuka mipaka itakuwa kuna muarabu alieku.........................
 
Ni kweli.

Kwa mujibu wa Amnesty International, 87% ya hukumu za vifo hutokea yaliko makao makuu ya hija.

Kwenye top 5 kuna nchi za Kiarabu 4.

Nanukuu.

Where do most executions take place?​

In 2024, the countries with the highest number of executions were China, Iran, Saudi Arabia, Iraq and Yemen – in that order.

China remained the world’s leading executioner – but the true extent of its use of the death penalty is unknown as this data is classified as a state secret; the global figure of at least 1,518 excludes the thousands of executions believed to have been carried out there.

Excluding China, 87% of all reported executions took place in just two countries – Iran, Saudi Arabia.

Mwisho wa kunukuu.
 
Back
Top Bottom