Waarabu wana asili ya ukatili, unyama na ubwana

Waarabu wana asili ya ukatili, unyama na ubwana

Tunajua kuwa hizi ni chuki dhidi ya Uislam na Waislam, mnajifanya kuleta ujanja.
 
Ukweli mchungu sana huu pro-arabs hawataki kuusikia...tena ukatili wao ukiwa ignited na kile kitabu chetu kile🫢🫢🫢🫢


Mbona tushawashtukia nyinyi. Mnaupiga vita Uislam nyuma ya pazia la "Utanganyika" na "Uafrika". Uzuri hata mkiigiza hamuwezi kujificha. Halafu msivyo na akili mnataka mpaka sisi Waislam wa Tanganyika tuwaunge mkono. Yaani mnaipiga vita Dini yetu waziwazi na mnataka tuwaunge mkono katika huko kuipiga vita Dini yetu. Sijui mnawaonaje Waislam mnataka kuwatumia kuwa Askari wa kupigana vita dhidi ya Dini yao Uislam na kuwapiga vita Waislam.


Hii vita yenu ni vita dhidi ya Uislam na Waislam.
 
Huyu ni descendant wa waarabu. Gene ya ukatili ipo, imejishihirisha sasa.. kilichofabnyika 29 ni version ya ukatili wa utumwa walivyokuwa wanawafunga minyororo shingoni, leo kwa vile kuna risasi katumia risasi
Nyerere alikosea kujifungamanisha na makatili!
Sasa watumwa wengi walitoka wapi kama siyo afrika magharibi kuvuka Atlantic,na wafanyaji hiyo biashara ni nani kama siyo wazungu walioianza 1400?!
Mnadhihirisha tu elimu zenu duni
 
Back
Top Bottom