Vpl 29/01/2014 live updates kutoka viwanja mbalimbali

Vpl 29/01/2014 live updates kutoka viwanja mbalimbali

coastala wamefanya shambulizi la hatari langoni mwa yanga, awachezaji wao wawili wapo chini..
 
Ningefahamu lilipo kaburi la aliyekuroga ningeenda kulitandika bakora!
Maana huwezi kutumikia mabwana 3.
1.Simba
2.Azam
3.Mbeya City
Inahitaji kuwa na akili kama ya dr Slaa ili uweze kumudu!

Unaumwa tumbo la kuharisha wewe,usipomtaja Dr siku haiendi vyema kwako!
 
Mkuu, kunaubaya gani ukiwaita mabingwa wapya?

Mimi mwenyewe napenda wachukue ubingwa kutokana na uwekezaji walioufanya na ukizingatia kwamba wana mchezaji wa kiwango cha juu kabisa Kipre Tchetche, kwa hiyo tusubiri mwezi wa tano tutawaita tu kama itatokea wamekuwa mabingwa hakuna haja ya kuwa na haraka.
 
Nafasi ya Simba kusogea nafasi ya tatu labda nao wafanye ujinga na kocha wao.
.....unaweza ukashangaa Singano, Tambwe na Donoti Msoti wanashushwa Timu B alafu jamaa wakaanza kujipigia tu.
 
Back
Top Bottom