Vpl 29/01/2014 live updates kutoka viwanja mbalimbali

Vpl 29/01/2014 live updates kutoka viwanja mbalimbali

Sasa umeanza kutuletea stori zamabonanza ya pombe tena humu ndani?
Kuna ubaya gani kumsifia mtu kwa alichokifanya mwaka jana wakati yeye mwenyewe ameanza kwa kujisifu au kuna mipaka ya CV ya mtu?

Kama tatizo ni kukumbushia mabonanza ya Pombe mbona hata basi la timu na jezi zao zinatoka huko huko Pombeni?
 
Naona harufu ya sare na Rhino kama sio kubanjuliwa
Unafikiri Azam ni sawa wachovu waliojipima nguvu na vibonde wa ligi daraja la nne huko Uturuki?

Matokeo ya kujipima nguvu na vitimu vya daraja la nne Uturuki tunayaona, hata Ashanti wa hapa hapa aliwatoa jasho.
 
Wamemsajili Kaseja kwa Mbwebwe ili akae benchi au ili acheze? Ama kweli Yanga ni jalala la Maskrepa ya timu kubwa kama Simba.
 
Naona mashabiki wengi wa Yanga hapa kwa Minchi..Jamaa wana uhakika
na pointi tatu, hayo ndio madai yao.
Hapo Kwaminchi ni kwa walalahoi tu ndiyo maana wanaishabikia timu ya walalahoi, nenda Chumbageni, Raskazone, Bombo uone kama wanakishabikia kitimu hicho.
 
heeh,kumbe ndo ilikuwa namna hii

Hivi wewe 'Mgalatia usiye na ak..., ni nani aliyekuroga? Okwi yuko Yanga, Boban yuko Coastal Union na Sunzu yuko kwao Zambia; bado unatumia jina hilo! Hahahaaaaaaaaaaaaaaa, ama kweli la kuvunda halina ubani.
 
Hivi wewe 'Mgalatia usiye na ak..., ni nani aliyekuroga? Okwi yuko Yanga, Boban yuko Coastal Union na Sunzu yuko kwao Zambia; bado unatumia jina hilo! Hahahaaaaaaaaaaaaaaa, ama kweli la kuvunda halina ubani.

mkuu ulikuwa wapi kunitukana nilipokufunga 3-1,btw hakuna mgalatia asiye na akili
 
Back
Top Bottom