Vodacom Tanzania: Support thread (Maswali, malalamiko na Ushauri)

Vodacom Tanzania

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
320
Points
225
Vodacom Tanzania

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined Aug 12, 2013
320 225
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
 
Last edited by a moderator:
Braibrizy

Braibrizy

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2014
Messages
212
Points
250
Braibrizy

Braibrizy

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2014
212 250
Hii trend sijui ina umuhim gan coz kama hata mtu ukiuliza swal hujibiw, bora ifutwe tu..!Me voda nishawahama muda sana coz wanahc Tz kuna voda tu
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,206
Points
2,000
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,206 2,000
Vodacom mmekua majambazi wakubwa sana kwenye sector ya Mawasiliano...

1. Mlikua mnatoa huduma ya dakika 450 mitandao yote kwa Tshs 10,000 kwa mwezi lakini sasa hivi mmetoa... Mimi ni mteja wenu tangu mwaka 2007... Sasa natupa line narudi zangu kule pa mwanzo...

2. Mnajifanya kugawa gawio,kumbe ni wizi mtupu... Yaan mtu anakua na tuzo point nyingi,akitaka kuzitoa anapewa Tshs 450 na hapo unapewa sharti ili zitoke,lazima uwe na Tshs 1000 huu ni wizi na utapeli wa hali ya juu sana...

3. Huko kwenye bando ndiyo maumivu yakutosha... Na mkome kua mnapiga simu zakuuliza maswali yenu kuhusu huduma za voda,mnajiita retantions sijui.. Mkome kabisa..
 
Full Charge

Full Charge

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
4,045
Points
2,000
Full Charge

Full Charge

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
4,045 2,000
Vodacom mmekua majambazi wakubwa sana kwenye sector ya Mawasiliano...

1. Mlikua mnatoa huduma ya dakika 450 mitandao yote kwa Tshs 10,000 kwa mwezi lakini sasa hivi mmetoa... Mimi ni mteja wenu tangu mwaka 2007... Sasa natupa line narudi zangu kule pa mwanzo...

2. Mnajifanya kugawa gawio,kumbe ni wizi mtupu... Yaan mtu anakua na tuzo point nyingi,akitaka kuzitoa anapewa Tshs 450 na hapo unapewa sharti ili zitoke,lazima uwe na Tshs 1000 huu ni wizi na utapeli wa hali ya juu sana...

3. Huko kwenye bando ndiyo maumivu yakutosha... Na mkome kua mnapiga simu zakuuliza maswali yenu kuhusu huduma za voda,mnajiita retantions sijui.. Mkome kabisa..
Mkuu punguza jazba .huu ni muda wa kusifia
 
SOSDANNY

SOSDANNY

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
336
Points
500
SOSDANNY

SOSDANNY

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
336 500
Vodacom mmekua majambazi wakubwa sana kwenye sector ya Mawasiliano...

1. Mlikua mnatoa huduma ya dakika 450 mitandao yote kwa Tshs 10,000 kwa mwezi lakini sasa hivi mmetoa... Mimi ni mteja wenu tangu mwaka 2007... Sasa natupa line narudi zangu kule pa mwanzo...

2. Mnajifanya kugawa gawio,kumbe ni wizi mtupu... Yaan mtu anakua na tuzo point nyingi,akitaka kuzitoa anapewa Tshs 450 na hapo unapewa sharti ili zitoke,lazima uwe na Tshs 1000 huu ni wizi na utapeli wa hali ya juu sana...

3. Huko kwenye bando ndiyo maumivu yakutosha... Na mkome kua mnapiga simu zakuuliza maswali yenu kuhusu huduma za voda,mnajiita retantions sijui.. Mkome kabisa..
Kweli afadhali umewambia, jamaa hawa ni shida ndiyo maana mimi nimewakimbia kimya kimya.
 
Y

Yuyo Ahumile Shamalendi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2018
Messages
980
Points
1,000
Y

Yuyo Ahumile Shamalendi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2018
980 1,000
Vodacom malalamiko yangu ni haya.

Tarehe 11 Julay nilienda kusajili laini yangu kwa finger print pale Ubungo Plaza, nilivofika pale nikakutana na msajili akaniambia nitaje namba ya simu kisha nitaje namba ya kitambulisho changu cha uraia, nikawa nimefanya hivyo.

Baada ya hapo tukasubiri dakika kadhaa akaniambia nikae kwenye kiti nisubiri mtandao unasumbua, akaja mwingine akasajili muda huo huo akaambiwa tayari akaondoka, mimi nikaendelea kusubiri.

Baadaye akaniita tena akasema ngoja turudie tena, nikamtajia namba ya simu na ya kitambulisho akasema tayari nenda.

Sasa taarifa yangu ni hii, kuna mchezo umejitokeza kwa hao wasajili wa kusajili namba mbili tofauti kwa kutumia kitambulisho hicho hicho kimoja au cha mtu mmoja bila yeye kujua, wakati yeye mwenye kitambulisho akiwa na laini moja.

USHAURI WANGU KWENU.
Mkishamaliza hili zoezi la muda wa kusajili laini ninyi watu wa mitandao kaeni na TCRA ili mshauriane kua uwepo uhakiki wa laini zilizo sajiliwa kila baada ya muda fulani.

Uhakiki wake utakua hivi, mtu anakuja na Kitambulisho chake cha uraia anahakiki laini yake na kama ninyi watu wa mitandao mkiangalia kwenye systeam yenu mkakuta kuna laini mbili zimesajiliwa kwa kitambulisho hicho ile nyingine inabidi muifungie.
 
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
5,164
Points
2,000
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2013
5,164 2,000
Vodacom malalamiko yangu ni haya.

Tarehe 11 Julay nilienda kusajili laini yangu kwa finger print pale Ubungo Plaza, nilivofika pale nikakutana na msajili akaniambia nitaje namba ya simu kisha nitaje namba ya kitambulisho changu cha uraia, nikawa nimefanya hivyo.

Baada ya hapo tukasubiri dakika kadhaa akaniambia nikae kwenye kiti nisubiri mtandao unasumbua, akaja mwingine akasajili muda huo huo akaambiwa tayari akaondoka, mimi nikaendelea kusubiri.

Baadaye akaniita tena akasema ngoja turudie tena, nikamtajia namba ya simu na ya kitambulisho akasema tayari nenda.

Sasa taarifa yangu ni hii, kuna mchezo umejitokeza kwa hao wasajili wa kusajili namba mbili tofauti kwa kutumia kitambulisho hicho hicho kimoja au cha mtu mmoja bila yeye kujua, wakati yeye mwenye kitambulisho akiwa na laini moja.

USHAURI WANGU KWENU.
Mkishamaliza hili zoezi la muda wa kusajili laini ninyi watu wa mitandao kaeni na TCRA ili mshauriane kua uwepo uhakiki wa laini zilizo sajiliwa kila baada ya muda fulani.

Uhakiki wake utakua hivi, mtu anakuja na Kitambulisho chake cha uraia anahakiki laini yake na kama ninyi watu wa mitandao mkiangalia kwenye systeam yenu mkakuta kuna laini mbili zimesajiliwa kwa kitambulisho hicho ile nyingine inabidi muifungie.
Usisubiri mpaka siku taarifa zako zikaja kudukuliwa na wasiojulikana mkuu.
 
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
5,123
Points
2,000
Ileje

Ileje

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
5,123 2,000
Tunataka maelezo; ni kweli Vodacom inaruhusu kudukuliwa kwa mawasiliano ya wateja wake?
 
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
2,349
Points
2,000
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
2,349 2,000
Voda mnafeli sana, nazijutia hisa zangu nna wasi wasi siku za usoni zitashuka thamani sana msipojirekebisha.
Zimeshashuka sana tu, nilitaka kuuza zangu mwez uliopita wakaniambia ni 650/=nikawapiga stop
 

Forum statistics

Threads 1,336,157
Members 512,550
Posts 32,528,873
Top