Vodacom Tanzania: Support thread (Maswali, malalamiko na Ushauri)

Vodacom Tanzania

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
320
Points
225
Vodacom Tanzania

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined Aug 12, 2013
320 225
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
 
Last edited by a moderator:
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,510
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,510 2,000
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
Nina laini zenu mbili, soon nazitupa maana hizi bundles zenu za internet ni zaidi ya wizi
 
SOSDANNY

SOSDANNY

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
326
Points
250
SOSDANNY

SOSDANNY

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
326 250
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
Vodacom kwa kweli, Ile kauli mbiu yenu yajayo yanafurahisa si kweli, Afadhali mseme yajayo yanakasirisha. Mteja unampandishia gharama halafu afurahie. Vodacom acheni utapeli.
 
Sheikh23

Sheikh23

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
733
Points
1,000
Sheikh23

Sheikh23

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
733 1,000
Punguzeni bei kifurushi cha message cha mwezi,2000 kubwa sana..
 
VMD

VMD

Member
Joined
Jan 3, 2017
Messages
15
Points
45
VMD

VMD

Member
Joined Jan 3, 2017
15 45
Vodacom kwa Kweli saivi mnaboa Sana customer care yenu ni mbovu Sana. Simu yangu nikitaka kupiga simu Hazitoki kabisa. Inaniandikia ACM LIMIT EXCEEDED nimekuja Hapo mlimani City wameshindwa kunisaidia. Nimeambia basi wa swap line hawataki. Eti line yangu ipo kwenye mkataba na kampuni yangu. Kwa hiyo mnataka nikae tu bila kupiga simu. Mbona nikipigiwa hazina shida.? Naomba msaada shida hiyo ni nini?
 
Inna

Inna

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
10,007
Points
2,000
Inna

Inna

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
10,007 2,000
Vodacom kwa Kweli saivi mnaboa Sana customer care yenu ni mbovu Sana. Simu yangu nikitaka kupiga simu Hazitoki kabisa. Inaniandikia ACM LIMIT EXCEEDED nimekuja Hapo mlimani City wameshindwa kunisaidia. Nimeambia basi wa swap line hawataki. Eti line yangu ipo kwenye mkataba na kampuni yangu. Kwa hiyo mnataka nikae tu bila kupiga simu. Mbona nikipigiwa hazina shida.? Naomba msaada shida hiyo ni nini?
Badili tu mtandao mkuu..wanasumbua mno
 
abravarsity

abravarsity

Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
6
Points
45
abravarsity

abravarsity

Member
Joined Oct 27, 2017
6 45
Hawa jamaa nilikuwa nawakubari sana ila kwasasa ni ovyo hasa ktk un offer miaka ijayo wakiendelea hivi halotel watawapga
 
cmases

cmases

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
1,266
Points
2,000
cmases

cmases

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
1,266 2,000
Luna hili suala la kukatwa wakati wa kutumia SIM Banking hats jama hujaunganishwa na Bank husika. Inaumiza sana.
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
7,057
Points
2,000
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
7,057 2,000
Weka pia BEI YA HISA NA GAWIO KWA WANAHISA, why imeshuka namna hiyo na wahy gawio mkia wa mbuzi kiasi hicho


Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
 
Wild Thoughts

Wild Thoughts

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2019
Messages
508
Points
1,000
Wild Thoughts

Wild Thoughts

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2019
508 1,000
Yajayo yanafurahisha :D :D :D:D
Endeleeni tu kuongeza bei za vifurushi si nmetuona sisi mazombi tunafurahia
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
 
Edgar Michael

Edgar Michael

Member
Joined
May 28, 2013
Messages
20
Points
45
Edgar Michael

Edgar Michael

Member
Joined May 28, 2013
20 45
Mimi ni wakala nilizuia muamala niliokosea kutuma kwa mteja kwa kufoward sms kwenda namba 100 matokeo na message ya kuzuiliwa muamala nikapata leo munaniambia mtu aliye pokea pesa kimakosa kafanikiwa kutoa ela usalama wa huduma zenu uko wap mumenikwaza sana na kunialibia siku
 
J

juma mdau

New Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
1
Points
20
J

juma mdau

New Member
Joined Jul 7, 2019
1 20
Mbovuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Yaani tanga uni ilikua 500 mb ss hv 250 saa 24
Si bora nielekee halotel mb 500 wiki
 
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2018
Messages
4,975
Points
1,995
Lord eyes

Lord eyes

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2018
4,975 1,995
Habari za majukumu ya kutupa huduma kulingana na viwango vyenu vipya kila siku naomba tafadhali kwa sie wengine tunaotumia ya kwako tu turudishieni kifurushi cha 500tzs 10minutes for 7days week
 
mguu

mguu

Member
Joined
Dec 8, 2015
Messages
7
Points
45
mguu

mguu

Member
Joined Dec 8, 2015
7 45
Ushauri wangu, mteja ajue salio lake kabla ya kutuma au kununua salio wakati wa kuaccess M pesa. Yaani kabla ya kuthibitisha yaje maneno kama haya; Tuma au nunua sh kadhaa salio lako litakuwa sh kadhaa baada ya hapo ije step ya kuconfirm. Hii Itapendeza kuliko
 

Forum statistics

Threads 1,313,882
Members 504,678
Posts 31,807,180
Top