Vodacom Tanzania: Support thread (Maswali, malalamiko na Ushauri)

Vodacom Tanzania

Verified Member
Aug 12, 2013
320
225
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
 
Last edited by a moderator:

Bulaya001

JF-Expert Member
Dec 21, 2018
5,027
2,000
Vodacom naitaji ufafanuzi ktk hili swala langu:-

kipindi naitaji line ya uwakala nilifka ofisi za TRA nikapigwa picha za kielectonic na finger print pia, baada ya hapo nikalipia leseni ya biashara kwa ajiri ya kupata line ya uwakala..

Swali langu ni hili kwa nini mniambie nikaisajiri line hii ya uwakala tena kwa mara nyingine kwa mfumo huu wa vidole, wakati nilishapigwa mapicha na finger print pia, inamaana hizo finger print na picha hazitoshi ama zina tofautiana baina ya vidore nilivyoviacha huko ofisi za TRA na hizi za NIDA? hamuoni kuwa ni kama mnatupotezea mda wa kila mda kuchukuliwa finger print wakati mambo ni yale yale?!!
 

Panga la Yesu

JF-Expert Member
Apr 27, 2009
233
195
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
KWa mtazamo wangu na Experience niliyo nayo kwenye utumiaji wa Simu za Mkononi ninapata shaka inayoniaminisha kuwa wezi wa mtandaoni wanashirikiana na watu wa Simu, siamini kuwa hawa provider wanahitaji kufanya kazi kubwa kumpata mwizi wa mtandaoni hasa wakiashaambia number ya mtu aliye tapeli. Mfano mini ananitumia sms akitaka nimtumie pesa immeditely nilitakiwa niitume hiyo number VODA wao wamfuatilie huyo mtu na atakiwe kufika katika ofisi zao ili kuthibitisha kuwa yeye ni mteja halali na kwamba anatakikiwa kuendelea kupata hduma. sasa Polisi wanaishi kutuambia tusitume pesa kwa watu tusio wajua lakini hawa watu wapo very technical na ni rahisi kukudanganya. Unapopatwa na tatizo unalipeleka Polisi, mpelelezi anakuambia swala lako ni gumu sana kwani VODA au TIGO hawatoi Ushirikiano wa haraka kutoa taarifa ya huyo mwizi ili sisi tuweze ifuatilia na mimi nimethibitisha hilo baada ya kuibiwa kimtandao niliripoti na hadi sasa mwaka unaisha sijapata msaada wowote. HIvyo nime Coclude kuwa Polisi na hawa Watu wa phone provider wanashirikiana kuwaibia raia wa Tanzania.
 

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Mar 25, 2011
2,047
1,500
Data datani siielewi mjali na thamani ya pesa ya mteja .nimejiunga kifurushi Cha 500 wakaongeza za kwa 75.nimewasha data hakuna download hakuna message iliyoingia napokea message kifurushi kimekwisha .data datani kwa Mimi hapana .haiko sawa
 

Katali

JF-Expert Member
Nov 2, 2016
357
250
LEO MPESA WAMENIKATA ZAIDI YA ELFU 60.KULIKONI?NIMETUMIWA 250000 NIMELIPA MPOWER 77000 NIKANUNUA SALIO 5000 NIKATUMA 47000 NA 20000 JUMLA 149000/-BAKI 101,000/=NIKAINGIZIWA MPOWER 75000 WAKAKATA RIBA BAKI 101,000! SIELEWI NILALAMIKE WAPI?
 
  • Thanks
Reactions: VMD

Kizibo

JF-Expert Member
Jul 3, 2018
1,241
2,000
Vodacom M-pesa mna shida gan mbona mnaongeza kila kukicha gharama za makato kwa anaetoa
 

4G LTE

JF-Expert Member
Aug 4, 2015
6,232
2,000
Kimetokea nini mkafanya haya mabadiliko? Mmefanya tathimini kwanza? Hizo namba hazilingani na kipato cha watanzania wengi... Total disappointments...
IMG_20190608_200203.jpeg
 
  • Thanks
Reactions: VMD

uncle Bk

Senior Member
Apr 20, 2015
165
225
Sory, hiv naweza pata msaada wa kujitoa kwenye haka kamfumo ka kutumiwa sms kutwa kucha za kubet ..., maana nshaacha hiz mishe muda sasa
 

teledam

JF-Expert Member
Mar 6, 2017
929
2,000
nyie ni wezi mnatuibia sana watz na naenda kuwachoma leo tcra ushahidi ninao mara kibao mnaiba izo senti ngapi ngapi sh ngapi zitawatoka puani subirini vya halali..kamtandao ka kike mnawaza tu kuchuna wateja wenu voda kweli mnadanga
 

Ileje

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
5,611
2,000
Hili gawio mnalotulipa wateja linatokana na nini? Halafu pesa yenyewe haitoshi hata kununua jojo!

Heri mbaki nazo hizo pesa na siyo kutukebehi!
 

mchwa mpaka

Member
Nov 18, 2009
32
125
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania

Muwe wa kweli, tusilete shida hapa halafu iwe ni blablaa. 1. Nimetuma pesa kwa simbanking kutoka CRDB kuja account yangu ya Mpesa tangu asubuhi ya leo haijafika kwenye namba yangu ilihali benki imeshakatwa. 2 sijawahi kuona kitengo cha hovyo kama custormer care ya Vodacom. Hakuna mhudumu anayepokea simu. Mlikiweka cha nini?
 
  • Thanks
Reactions: VMD

SOSDANNY

JF-Expert Member
Feb 17, 2013
364
500
Vipi mbona vifurushi vya chuo mmepandisha kimya kimya kutoka 2000 hadi 3000, haa vodacom mtauwa bendi. Fanyeni tayhimini, la siyo tutawahama mzima. Tunawapa muda, mbona wenzenu ni Safi tu, nyinyi mnashida gani?
 
Top Bottom