Vodacom Tanzania: Support thread (Maswali, malalamiko na Ushauri)

Vodacom Tanzania

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
320
Points
225
Vodacom Tanzania

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined Aug 12, 2013
320 225
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
 
Last edited by a moderator:
mukulupapaa

mukulupapaa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
2,888
Points
2,000
mukulupapaa

mukulupapaa

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
2,888 2,000
0767 242454 hii namba mmeipiga "ban" mwaka wa tatu sasa,haitoi simu,inaingiza tu simu,nimetoa taarifa mara nyingi na bado sijapata jibu mujarabu,hebu nifungulieni hii namba jamani.
 
M

mugah di mathew

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
407
Points
500
M

mugah di mathew

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
407 500
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
Naomba kufhamishwa vigezo vya kupata mkopo wa mpawa kwa simu yangu ninayoitumia mwaka wa pili sasa 0766361429 naombeni vigezo ili nifanikowe kimaisha
 
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
2,206
Points
2,000
MAWAZO UJENZI

MAWAZO UJENZI

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
2,206 2,000
Vodacom Tanzania

Leo mna shida gani kwenye kutuma sms? Tangu jana usiku unazingua,sms haziendi,zinafell hata kusema tu kwamba kuna tatizo la ufundi hakuna..Hivi mnajua kua mteja ni mfarume?
 
Oscar 42na2c peter

Oscar 42na2c peter

Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
9
Points
20
Oscar 42na2c peter

Oscar 42na2c peter

Member
Joined Aug 3, 2018
9 20
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
Kuna wizi mkubwa kwa fedha za salio za wateja unaoendelea sasa hivi katika mtandao wa Vodacom.
Kwa vile hili si jungu bali ukweli nimisha report wizi huo katika kitengo cha malalamiko TCRA kwa hatua zaidi.

Nimeweka salio la Tsha 10,000 mchana wa leo kwa Mpesa ref Y23SY687 na baada ya muda mfupi nikakuta salio langu la maongezi ni sifuri.

Nikanunua vocha na kutumiwa tshs 10,000 na hela yote imekatwa tena.

Wateja wa Vodacom jihadharini, kuna mwizi kaingia mtandaoni Vodacom

UPDATE
=====
VODACOM wamefanya ustaarabu wa kunipigia baada ya kuona detail ya transaction hapo juu, na kuiona kwenye mtandao wa Jamiiforums.
Kimsingi wameapologise kwa mtafaruku uliotokea lakini wamenieleza nifike ofisini kwao kuona aian ya simu ninyotumia isije ikawa data apps ziko wazi.
Na kweli baada ya maongezi ya kuchunguza, mobile data setting ilikuwa ON, na mimeizima sasa.

Hata hivyo ni vema nitaenda kupata maelezo ya kuyeyuka kwa salio langu , karibu 20,000, kwa siku moja.
Wanabodi mtajulishwa inawezekana kuna wenye tatizo kama langu.

UPDATE
=====
Nimeonana na waheshimiwa sana wa Customer Care pale Block 4 Mlimani City.
Cha kusikitisha ni wao kushindwa kuchukua malalamiko yangu na kuyafanyia kazi, na hii ni licha ya kuwaelewesha kuwa hili tukio nalijawahi kunitokea na hii kuwa ni mara ya kwanza.

Hawa jamaa wa Customer Care ni kama mabalozi waliopewa jukumu la kusafisha kampuni ya VODACOM hata kama inanuka kwa wizi uliodhahiri.
Kitu ambacho hawajui ni kuwa nilifanya due diligence kupitia wafanyakazi ndani ya VODACOM walionidhihirishia kuwa kuna wafanyakazi wasio waaminifu ambao wana access na personal security settings za wateja.

Na wafanyakazi hao huwa "wapiga kishenzi" fedha za wateja.

Kwa kifupi mtu wa Customer Care ameshindwa kuniconvince na maelezo yake ya upotevu wa Tshs 20,000 katika mtandao wa VODACOM.
Mkuu unatumia m-pesa app??
 
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2013
Messages
5,168
Points
2,000
SNAP J

SNAP J

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2013
5,168 2,000
Nahisi Voda wanatumia ndumba(kizizi), maana nashangaa kuna watu still na kulialia lakini bado wanatumia mtandao huu wa kijambazi.
 
B

bulabo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2015
Messages
328
Points
250
B

bulabo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2015
328 250
Kwa nini vodacom bei zenu sio static unaweza leo ukakuta kifurushi 1000 kesho buku 2000...ni shida sana
 
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,493
Points
2,000
Sosthenes Maendeleo

Sosthenes Maendeleo

Verified Member
Joined Oct 24, 2012
2,493 2,000
Acha kuchongea watu wafukuzwe kazi, kama anamapungufu ongea nae umweleze
Vodacom! Kuna mfanyakaz wenu anaitwa Mary Grory ni Supervisor! Kiukwel huyo mdada hastaili kuwepo ktk position ya kuhudumia! Mfano unaweza kuwa na tatizo la system, Yan kuja kulitatua inaweza kupita hata miezi 4! Sasa kwa kufanya hivyo wateja wanaokuja ktk hizi voda shops au voda desk wakikuta huduma zinazohitaji system hakuna kwa siku 4au zaidi hawawezi kurudi na kuwapoteza! Jaribuni kumweleza huyo muhusika ili abadilike!
 
Ibrahim mgaya

Ibrahim mgaya

New Member
Joined
May 27, 2019
Messages
2
Points
45
Ibrahim mgaya

Ibrahim mgaya

New Member
Joined May 27, 2019
2 45
Hivi voda ni kwann mnadanganya sana unakuta mnatuma sms umeshinda sms za bure tuma hiv upate dk zak gafla umejiunga na soka letu ndo nn sasa
 
muhandu

muhandu

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
303
Points
225
muhandu

muhandu

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
303 225
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
Salama jamani.

Samahani, hiki suala LA kusajiri university offer limesitishwa ama??
Nimeunganisha Kwa muhudumuwenu wa hapa Nyamalango malimbe Saut Mwanza akanipa Sikh tatu kuwa mambo yatakuwa sawa. Lakini mpaka sasa ni zaidi ya siku tano bila mafanikio.
Naomba kujua kama hiki huduma imesitishwa ama ili niunganishe mitandao mingine.
Regards
Mtema wenu.
 
Goite

Goite

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2018
Messages
366
Points
500
Goite

Goite

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2018
366 500
Vodacom..nasikitika kuwatangazia kuwa, mm mteja wenu wa muda mref sn NIMEAHAMA RASMI.

SITAWEKA VOCHA YYTE wala KUUNGA BUNDLE LA AINA YYTE!!

NB: mm ni wakala wa M-Pesa, wateja walalamika sn kuhusu ada za kutolea hela M-pesa, mtafirisika muda si mrefu!!

Mark my words
 

Forum statistics

Threads 1,336,607
Members 512,670
Posts 32,545,026
Top