• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Vodacom Tanzania: Support thread (Maswali, malalamiko na Ushauri)

Vodacom Tanzania

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
320
Points
225
Vodacom Tanzania

Vodacom Tanzania

Verified Member
Joined Aug 12, 2013
320 225
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
 
Last edited by a moderator:
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
1,527
Points
2,000
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
1,527 2,000
leo tarehe 24 march internet yenu ipo slow utazani haijui kama stars wameshinda leo mlipaswa muwe sharp
 
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
2,608
Points
2,000
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
2,608 2,000
Vifurushi vyenu sio rafiki kwa wateja, halafu nakerwa na msg mnazotuma pasipo ridhaa yangu mara za mpira mara za kubet mara nk, unaweka sh 500 kwenye simu lkn unatumiwa msg kibao, kwa nn isitumwe msg 1 yenye maelezo yote, huwa inanibore sana, mtu unaweka vocha lkn inakubidi usubiri kutumia mpaka mtakapomaluza kutuma msg zenu.
 
Fau60e

Fau60e

Member
Joined
Nov 30, 2014
Messages
74
Points
125
Fau60e

Fau60e

Member
Joined Nov 30, 2014
74 125
Ndugu mteja,

Una tatizo lolote unapotumia mtandao wetu? Una ushauri wowote ili tuiboreshe huduma yetu?

Tafadhali itumie mada (thread) hii ili tukusaidie kwa urahisi.

Unapokuwa na tatizo, ili tukusaidie kirahisi zingatia haya:

- Ni tatizo gani? (M-PESA, SMS, Calls, Internet, usajili, kukatika kwa mawasiliano n.k)
- Maeneo gani? (Tukifahamu location, inakuwa rahisi kukuelekeza wapi uende ili upate physical assitance toka kwa vendor wetu aliye karibu nawe)
- Tatizo limeanza lini na limejirudia au kuendelea kuwa kero kwako kwa muda gani?
- Kama ni ushauri, zingatia ya juu lakini tutafurahi tukijua kwanini unapendekeza unachopendekeza
- Kama ni pongezi, zingatia ya juu na tungependa pia upendekeze lipi tufanye kuzidi kuiboresha huduma kwako.

Karibu

Vodacom Tanzania
naomba msaada kujua kuwa unapokuwa na akiba kwenye M-PAWA gawio linakuwaje? maana kwanza gawio lenu mnalitoa baada ya miezi mitatu. Na je nikiwa na salio kwenye mpesa kuna gawio lolote lile? na tofauti kati ya gawio la m-pawa na m-pesa ni ipi?
 
lushalila

lushalila

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
279
Points
250
lushalila

lushalila

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
279 250
Kwanini bando zenu za dar supa in zinatofautiana, Luna wanaopewa mb nyingi wengine chache, wengine dakika nyingi wengine kidogo,
Mala bei nayo inapanda mala inashuka vipi mbona havieleweki

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

Katali

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2016
Messages
345
Points
250
K

Katali

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2016
345 250
Nimechoshwa sana na meseji za matangazo ya biashara zenu mara Tatu mzuka,Beti na upuuzi mwingi kama huo kama vipi muanze kutulipa maana matangazo sehemu zote yanalipiwa hata nashindwa kupumzika kila baada ya muda meseji au mtupe namna ya kuya block.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
4,663
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
4,663 2,000
Pumbavu zenu VIDACOM, kama deni la 6b ndio mnataka mlilipe hivi mbwa nyie, kila siku nikiweka vocha ya 2,000 nakwata hizo tsh 3,
Pumbavu zenu fala sana nyie, MNAKERA SANA

2038830_Screenshot_2019-04-17-18-45-19.png
 
Penologist

Penologist

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2019
Messages
423
Points
1,000
Penologist

Penologist

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2019
423 1,000
Vodacom toeni maelezo juu ya zoezi la usjili mpya wa line utakao tumia alama za vidole.
utahasiri vipi account za M-PESA kwa watu ambao hawatakuwa na vitambulisho kipindi cha usajili,pia kuna njia mbadala kusajili line kwa mfumo mpya tofauti na kitambulisho cha taifa,mtakuwa na vituo vya kusajili tofauti na vodashops?.
 
kanabyule

kanabyule

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2016
Messages
386
Points
500
kanabyule

kanabyule

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2016
386 500
Nawashauri msijaribu katu kuiga mfumo mpya wa tigo pesa. Nawatahadharisha kwa kuwa nafahamu huwa mnaigana mambo mengi kibiashara.

Kwa tigo pesa sasa hivi miamala yote ya pesa, iwe kulipa, kutuma ama kupokea hakuna taarifa (message) inayotumwa na mtandao kukutaarifu kiasi kwamba mpaka uingie kwenye main menu kuulizia salio ama token ulizotumiwa kwa mtandao.

Nanyi wanaJf changieni kwa uzoefu wenu, ila mie nimeachana nao kwa masuala ya pesa. Nimebaki na mawasiliano tu!
 
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2013
Messages
1,742
Points
1,500
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2013
1,742 1,500
Mods naomba huo uzi ufungwe tu maana wateja tunauliza maswali ya matatizo yetu tupate majibu lakini wahusika hawajibu Chochote wanakera saaana
 
Chief Sam

Chief Sam

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
913
Points
1,000
Chief Sam

Chief Sam

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2019
913 1,000
Mi hawa jamaa walishanishinda,bando za mwanachuo zinabadilika rangi kila kukicha.nmeona niwaweke pembeni hakuna namna
 
malija

malija

Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
6
Points
45
malija

malija

Member
Joined Apr 30, 2014
6 45
Kuongeza bei ya kifurushi cha sms kwa mwezi mzima wakati mitandao mingine bei iko simple no kufukuza wateja,nilijiunga sana kifurushi chenu ila kwa sasa hamnipati tena mpk mshushe bei ndio nitarud tena
 
mkudugwa

mkudugwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
221
Points
250
mkudugwa

mkudugwa

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
221 250
M-pesa ina shida gani jamani? Nanunua vifurushi hela inakatwa siunganishwi
 
braza bonge

braza bonge

Member
Joined
Jul 13, 2018
Messages
38
Points
125
braza bonge

braza bonge

Member
Joined Jul 13, 2018
38 125
M-pesa ina shida gani jamani? Nanunua vifurushi hela inakatwa siunganishwi
aseee,, nipo najuiliza hapa,,, hela nikituma inaenda na nnarudishiwa msg,, nmeshaunga kifurushi hadi salio limekata lakn hakuna muda wa maongezi nimepata nikiwapigia network bize,,, yaan jamaa wa ajabu hawa jakuna mfano
 

Forum statistics

Threads 1,403,473
Members 531,219
Posts 34,424,275
Top