Video: Wanawake Wakenya walivyokinukisha uarabuni

Video: Wanawake Wakenya walivyokinukisha uarabuni

Habari zao bado zinachanganya lakini hata kama waliweza kuondoka wamewaachia wenzao kiama tena ambao wanafanya shughuli zao kwa hallali

Sent using Jamii Forums mobile app
Wajinga sana.
Nimefanya kazi Uarabuni. Waarabu ni watu wa majivuno. Nadhani ni ile silka ya mwanadamu anapokua na utajiri.
Katika race nadhani naweza kuwasifu wamejitahidi kwenye hili ni wazungu. Wazungu si sana kuwa na majivuno kwa kuendeshwa na utajiri wa mali.

Lakini licha ya yote ukienda kihalali na kufanya yaliyokupeleka hawana shida. Na zaidi ukifanyiwa visivyo mamlaka zao katika kitu nawakubali hutodhulumiwa haki yako mradi unaishi kihalali. Ila ukienda kimagumashi plus kazi sio. Utajuta!
 
Habari zao bado zinachanganya lakini hata kama waliweza kuondoka wamewaachia wenzao kiama tena ambao wanafanya shughuli zao kwa hallali

Sent using Jamii Forums mobile app
Naww huna taarifa uwe unakaa kimya, mwanzo ulisema wamekamatwa hapa tena unaleta ujuaji mwingine. We jamaa bhana tena nikikumbuka ulinisagia kunguni nilipopigwa ban ata sikuamn ni wewe nikajua photocopy. Kumbe FaizaFoxy Kuna mda yupo sahihi although iam neutral to non.
 
Naww huna taarifa uwe unakaa kimya, mwanzo ulisema wamekamatwa hapa tena unaleta ujuaji mwingine. We jamaa bhana tena nikikumbuka ulinisagia kunguni nilipopigwa ban ata sikuamn ni wewe nikajua photocopy. Kumbe FaizaFoxy Kuna mda yupo sahihi although iam neutral to non.
Nashindwa kuelewa nikusaidieje
1. Sijaona niliposema kwa hakika wamekmatwa labda unioneshe
2. Je una visasi na mimi?
3. Je una kinyongo na mimi?
4. Je nilikusagia vipi kunguni ulipopigwa ban?
Usiwabebe watu moyoni utajiepusha na mengi.. Kama unam support huyo juha hiyo ni haki yako lakini usijaribu kuunganisha na mengine nje ya hii mada tafadhali
NB: Nimekujibu kwakuwa bado una heshima yangu kwako kinyume chake ningekupuuza kama ninavyowapuuuza wapuuzi wengine![emoji419][emoji375]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari zao bado zinachanganya lakini hata kama waliweza kuondoka wamewaachia wenzao kiama tena ambao wanafanya shughuli zao kwa hallali

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe uliwacha kwa kiasi fulani uongo, naona na sasa umeanza kutia akili kidogo baada ya moderator kukuokoa kwa kubadilisha bichwa lako ka habari.

Miaka mingi nyuma nilikwambia usifikiri wote tunaoingia JF ni wajinga wenzako.

Huwa sikisii.
 
Wewe uliwacha kwa kiasi fulani uongo, naona na sasa umeanza kutia akili kidogo baada ya moderator kukuokoa kwa kubadilisha bichwa lako ka habari.

Miaka mingi nyuma nilikwambia usifikiri wote tunaoingia JF ni wajinga wenzako.

Huwa sikisii.
Moderator wamerekebisha, unachosema FaizaFoxy upo sahihi kabisa
 
Afu hawa waarabu koko wa huku huwa ni watu waajabu sana ikitokea mtu mweusi kadhalilishwa au kauliwa uarabuni wanakimbilia kusema ni kwa sababu ya Umalaya tu inasikitisha sana,,,hawafikirii kama ni wa dada wa kazi
 
Nashindwa kuelewa nikusaidieje
1. Sijaona niliposema kwa hakika wamekmatwa labda unioneshe
2. Je una visasi na mimi?
3. Je una kinyongo na mimi?
4. Je nilikusagia vipi kunguni ulipopigwa ban?
Usiwabebe watu moyoni utajiepusha na mengi.. Kama unam support huyo juha hiyo ni haki yako lakini usijaribu kuunganisha na mengine nje ya hii mada tafadhali
NB: Nimekujibu kwakuwa bado una heshima yangu kwako kinyume chake ningekupuuza kama ninavyowapuuuza wapuuzi wengine![emoji419][emoji375]

Sent using Jamii Forums mobile app


Wacha jubandika hapa vi clips vya kutoka whatsapp, tiktok na mitandaoni huko bila kuvihakiki.

Mnadanganyana huko na wewe unaongezea maneno yako ya uongo unabandika JF.

Mpaka leo hujajifunza jutunia mitandao ya kijamii kwa faida ya wengi, wewe unaitumia JF kupotosha wengi kwa uongo wako tu.
 
Afu hawa waarabu koko wa huku huwa ni watu waajabu sana ikitokea mtu mweusi kadhalilishwa au kauliwa uarabuni wanakimbilia kusema ni kwa sababu ya Umalaya tu inasikitisha sana,,,hawafikirii kama ni wa dada wa kazi
Hao wote ni Waafrika tena majirani, Kenya na Sudan.

Kuweni wakweli.
 
Afu hawa waarabu koko wa huku huwa ni watu waajabu sana ikitokea mtu mweusi kadhalilishwa au kauliwa uarabuni wanakimbilia kusema ni kwa sababu ya Umalaya tu inasikitisha sana,,,hawafikirii kama ni wa dada wa kazi
Pamoja na kujichukulia sheria mkononi lakini kuna ujumbe mkubwa sana wameuwakilisha na umesikika mbali

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wajinga sana.
Nimefanya kazi Uarabuni. Waarabu ni watu wa majivuno. Nadhani ni ile silka ya mwanadamu anapokua na utajiri.
Katika race nadhani naweza kuwasifu wamejitahidi kwenye hili ni wazungu. Wazungu si sana kuwa na majivuno kwa kuendeshwa na utajiri wa mali.

Lakini licha ya yote ukienda kihalali na kufanya yaliyokupeleka hawana shida. Na zaidi ukifanyiwa visivyo mamlaka zao katika kitu nawakubali hutodhulumiwa haki yako mradi unaishi kihalali. Ila ukienda kimagumashi plus kazi sio. Utajuta!
Huu uzi umehusiana nini na Waarabu?

Wote kwenye clip ni Waafrika, mmoja wa Sudan na wengine Wakenya.

Ulifanya kazi Uarabuni ipi, kazi gani na ulidhulumiwa nini? Tuanze hapo na wewe.

Kuna wanaojivuna duniani zaidi ya wahaya?
 
ila NAPE popote ulipo shetani akuchafue tumbo ushinde na taulo leo.

Yaani vijana wanakosa hata uwezo wa kununua bundle ya kuwawezesha kudownload 10Mbs,dah hii ji dhambi kubwa sana. Aisee.
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
Back
Top Bottom