Video: Wanawake Wakenya walivyokinukisha uarabuni

Video: Wanawake Wakenya walivyokinukisha uarabuni

Watu wanakariri kuna wanawake wana nguvu wanagombana hadi na kaka zao
Hapo umeshasema wanagombana it means wanafanana haiba. Mwanamke akikuletea swaga za kiume mtreat the same way utamtreat mwanaume sio unamlea lea hapo ndipo dharau zinapoanzia maana atakwenda waambia wenzake mwanaume mjibu hakuna kitu atakufanya.

Unatakiwa umpe the taste of her medicine ili akitoka hapo wenzake wajue somo lina contents gani bila hata ya kuuliza.

Piga ngumi za kiume kama yule mwamba wa Arusha hapo akitoka itamkaa kichwani kuwa wanaume wanapiga unapojaribu kuwachallenge kupigana.
 
Wewe uliwacha kwa kiasi fulani uongo, naona na sasa umeanza kutia akili kidogo baada ya moderator kukuokoa kwa kubadilisha bichwa lako ka habari.

Miaka mingi nyuma nilikwambia usifikiri wote tunaoingia JF ni wajinga wenzako.

Huwa sikisii.
🔨😅😅😅
 
Huu uzi umehusiana nini na Waarabu?

Wote kwenye clip ni Waafrika, mmoja wa Sudan na wengine Wakenya.

Ulifanya kazi Uarabuni ipi, kazi gani na ulidhulumiwa nini? Tuanze hapo na wewe.

Kuna wanaojivuna duniani zaidi ya wahaya?
Doh! We bibi kisirani sana.
Sasa ambacho hujaelewa nini hapo?
Sijasema nimedhulumiwa. Soma uelewe badala ya kufanya perusal hasa ujumbe unaotaka kuu-quote.

Huyo ni Sudanese-Arab. Unachojitoa fahamu nini hasa?
 
Wamefanya ujinga mkubwa.
Kuna sehemu sio za kwenda kufanya umalaya hasa Uarabuni.
Wasubiri tu adhabu ya kifo.
Bado hatuna taarifa kamili kama kweli wamekamatwa au waliweza kuondoka mapema.
Lakini yoteyote wameiharibia sana jamii ya wakenya na watu weusi wengine.
Hao Arab-Sudanese ni watu wa ovyo watafanya mazito kulipa kisasi.
Hata Europe(Germany)wameharibu sana wakenya hawanatofauti na Mapopo,
 
Halafu ukute ni mgiriama mweusi kama ngozi ya tako anaetaka kujinasibisha na uarabu kiasi cha kujiteua kuwa msemaji wa waarabu wote.

Huyu bibi anashindwa kuelewa kuwa uarabu sio uislam.

Na siku hizi ni kama vile amekuja kishari tu maana zamani tulimzoea kujifanya kwake mswahili zaidi kurekebisha watu. Siku hizi amekuwa na kebehi juu. Amekaa kishari shari tu.

Kama sio menopause imemjia vibaya basi hakika kagundua mumewe ameoa binti mdogo zaidi yake kiasi cha kumpa chuki dhidi ya dunia yote.
Kama sio menopause imemjia vibaya basi hakika kagundua mumewe ameoa binti mdogo zaidi yake kiasi cha kumpa chuki dhidi ya dunia yote.[emoji23]
Hana Mike ni mtalaka ndio maana stress zinamzidi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama sio menopause imemjia vibaya basi hakika kagundua mumewe ameoa binti mdogo zaidi yake kiasi cha kumpa chuki dhidi ya dunia yote.[emoji23]
Hana Mike ni mtalaka ndio maana stress zinamzidi

Sent using Jamii Forums mobile app
Siwezi mlaumu mwanaume aliempa talaka maana inataka moyo wa chuma kuishi na mtu anaejifanya mjuaji wa kila jambo.

Hashindwi hata kumfundisha mumewe jinsi ya kuushika uume wakati wa kujamiiana kama vile na yeye anao huo uume.
 
Wamefanya ujinga mkubwa.
Kuna sehemu sio za kwenda kufanya umalaya hasa Uarabuni.
Wasubiri tu adhabu ya kifo.
Bado hatuna taarifa kamili kama kweli wamekamatwa au waliweza kuondoka mapema.
Lakini yoteyote wameiharibia sana jamii ya wakenya na watu weusi wengine.
Hao Arab-Sudanese ni watu wa ovyo watafanya mazito kulipa kisasi.

Mkuu Uarabuni umalaya unalipa sana kwa waafrika kuliko hata ma Europe. kosa lao hao wadada ni hiyo mihemko yao, Jamaa kama alikua anajifanya mjanja walikuwa wampotezee tu maisha yaendelee.
 
Mkuu Uarabuni umalaya unalipa sana kwa waafrika kuliko hata ma Europe. kosa lao hao wadada ni hiyo mihemko yao, Jamaa kama alikua anajifanya mjanja walikuwa wampotezee tu maisha yaendelee.
Wamezingua kinoma tena ndo kafa wakenya watateseka sana.
 
Wamenikumbusha wimbo wa Redemption songs wa Bob Marley.No one can fight about ourself
 
Wanawake wa Kenya wanaweza Pana clips walikuwa wanamsulubu mwanaume mmoja alikua akiwachanganya wote akaingia 18 zao alilia Kama mtoto kwa kipigo.
 
Back
Top Bottom