Kipenzi Changu
Platinum Member
- Aug 24, 2011
- 59,659
- 140,257
Weka vitu vya kufikirisha. Sio ujinga ujinga huo. Au ni mjomba yako?
Depression uache kuwa nayo wewe unayeita wenzako popoma bila shaka kuna kitu kinakusibu n hivyo unatafuta faraja kwa namna moja ama nyingine kupitia clips za hovyo. Take it easy maisha ni hayahayaKwa sababu una depression mkuu.
Take it easy. Life is not that serious.
Nimemdharau🤣🤣
Ni bora mimi unanitumngia ila wewe kabisa watu wanajua akili yako ishakuwa kinyesi
🤣🤣
View attachment 3295943