Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Ujinga unasaport, huyo ameletwa lini hapo?
Kwani kujua idadi ya migogoro, kesi zilizofunguliwa ni ngp, ambazo bado ni ngapi, zilizopo kwenye hatua mbalimbali ni ngapi zinahitaji mda gani kujua!?
 
Nimejikuta natetema kwa hasira baada ya kuona mtu kaanguka na kapoteza fahamu huku huyo huyo mtu alisababisha apoteze faham anasema DAR ES SALAAM OOYEEEE! Atupishe siye tunaendele kuchapa kazi.... Daaah watu ni wanyama zaidi ya mnyama[emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]
Tatizo ni hao wanaotikia hoyeee!
 
Huwa nashangaa pia watu kufurahia anguko la mwenzao

Mtu akifukuzwa kazi unashangilia ,je hiyo ndio itakupa unafuu katika maisha?
Hizo ni hulka za watu masikini, wakidhani umasikini wao unaletwa na waliofanikiwa.
 
Kuna watu ni wajinga na watumwa wa elimu zao, huwezi kuniita kuniuliza maswali ya kijinga mbele ya watu halafu utegemee nikujibu unavyotaka wewe tena mambo muhimu sana yanayohitaji umakini wa kuyajibu.
Hii imla wanayofanyiwa na kumchekea huyu ni upuuzi na udhalilishaji mkubwa, kama waliajiriwa wafanye kazi majukwaani ingekuwa vizur, kuna watu wanatakiwa wafatwe ofisini kwao waulizwe kupitia takwimu walizo nazo kwenye mafaili na sio kuulizana mbele za wati tena wanaoshangilia na kuzomea.
Utendaji wa aina hii uliisha baada ya vita kuu ya pili ya dunia na hapo tukawapoteza kina Hitler na kuanza ustaarabu mpya wa kuongozana.
Shida ni hao watendaji waendao kwenye mikutano MTU una akili timamu unashiriki vipi mikutano yake zaidi ya kwenda udhalilishwe ili apate kiki
 
hao watumishi ni wazembe sana hawajui wajibu wao hata angekufa hamna shida wananyima sana watanzania haki yao Makonda yuko sahihi 100%
 
Hekima na busara ni nguzo za Utu kwako na watu wengine.

Nafsi yangu imesisimka ghafla, heri nisingeiangalia kabisa.
 
Watumishi wa uma endeleeni na unyonge wenu makada wa ccm watawasokota hadi mzeeke kabla ya siku zenu
 
The guy's zero brain for shizzle, zero brain. Nimekereka balaa, imbecile of the highest degree. Futseke zake!!
 
mkuu ukisikia wazee wa tamaduni wanafiki ndio hapo sasa! utasikia wanakujibu hamna aliyekuja kutuomba tumroge! wakati wanaona wazi kabisa nn cha kufanya!
Hakuna mwenye utaalamu huo zaidi ya kutisha na kula hela za wajinga,walishindwa kuwaroga wakoloni hadi wakachukuliwa mtumwani,wangekuwa na uwezo Leo wasingetawaliwa na wakoloni.
 
Nimejikuta natetema kwa hasira baada ya kuona mtu kaanguka na kapoteza fahamu huku huyo huyo mtu alisababisha apoteze faham anasema DAR ES SALAAM OOYEEEE! Atupishe siye tunaendele kuchapa kazi.... Daaah watu ni wanyama zaidi ya mnyama[emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]

Aisee hata mimi imenitachi sana , makonda hana utu kabisa, ,
 
Ungekuwa umedhurumiwa ardhi kwa utapeli wa watendaji usingesema hivyo ..... Yy kazimia 1 ila kuna mamie nyuma yke amewaliza na kuwazimisha hawakurushwa na media ungeona huruma.
Makonda: Kinondoni msipomchagua Mtulia mtaendelea kubomolewa nyumba, chagueni CCM mpate maendeleo

ukiweza kuelewa haya utfuta andiko lako... siku zote wana siasa huwa wana haribu taaluma za watu... wana kuja na maagizo yao yasiyo na mbele wala nyuma alafu mwisho wa siku wanakuja kusingizia wataalam...

kwann asimtumbue mkurugenzi eb jiulize hapo...?
 
Utu wa mtu unadhalilishwa kabisa. Binadamu nwenzako amezirai, wewe unashangilia Dar Es Salaam, Magufuli hoyee!! Tupisheni tuchape kazi!!
Na watu wanashangilia k uona mwenzao amebebwa hana fahamu!
Trump akiongea ukwweli watu wanakasirika
 
  • Thanks
Reactions: Auz
Hayo mambo yalishapitwa na wakati, kama hutaki kudhalilishwa, timiza wajibu, au achia ngazi, sio kila ukiulizwa wewe hujui.
Wanaofutilia haki kwenye ofisi zao huwa wanakatibishwa chai!?
Makonda: Kinondoni msipomchagua Mtulia mtaendelea kubomolewa nyumba, chagueni CCM mpate maendeleo

katika hili bado una walaumu watendaji wa ardhi? kinondoni, ilala? temeke, ubungo? je katika hili bado una walaumu wizara ya ujenzi, tanroads?

kwanini ktk hili asiwajibike yeye... kwa kuwa si kiongozi sahihi kwa kushindwa kusimamia sheria, kwanini anakuwa mwepesi wa kuadhibu wengine... wakati na yeye anakosea... tena wazi wazi namna hii...
 
Back
Top Bottom