Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Mtu anayejiamini na Fani yake haogopi kitu!..Mtu anayeamini utendaji kazi wake hatishwi na changamoto!.
Kinyume chake ni sahihi
 
Nimejikuta natetema kwa hasira baada ya kuona mtu kaanguka na kapoteza fahamu huku huyo huyo mtu alisababisha apoteze faham anasema DAR ES SALAAM OOYEEEE! Atupishe siye tunaendele kuchapa kazi.... Daaah watu ni wanyama zaidi ya mnyama[emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]
Ni mimi tu ninayemwogopa mungu karne hii
 
Aliponichosha jamaa ni pale anapohitaji takwimu za migogoro iliyopo kwa ofisa ardhi kubalance na ile aliyopokea yeye ofisini.

Bila kujiuliza kuwa kwake akialika wenye malalamiko wanaenda hata wale waliowahi kusikilizwa na kupewa maamuzi, na huenda tu Mtu anajaribu tena bahati yake kwa jambo lililowahi kutatuliwa.
Watu wanaoenda kwa Makomda ni mara 100 ya wanaoenda manispaa, hii ni kwa sababu
1.) Wana Imani nae zaidi kwa sababu yeye ni RC na ana mamlaka zaidi ya kufanya maamuzi.
2.) Hata wasio na haki huvamia tu ili kujaribu bahati.
3.) Hata wenye mashauri yaliyotolewa maamuzi mwaka 1990 - 2018 na majalada yao kufungwa wanaenda kwa RC ili kukata rufa...
4.)...
 
Huyo jamaa sijaona kosa lake maana yeye katoa ripoti ya migogoro iliyofika mezani kwake kama watu wana mgogoro hawajafika ofisini yeye atajuaje?!

Hiyo migogoro elf 3 makonda kaipata ofisi gani kama kwa mkuu wa idara haipo?!
 
Karne ya 21 watu bado wanatumbuana kwa maswala ya ardhi.

Hivi nyie nyani weusi mtaanza lini kuishi kama watu kweli kweli??
 
Watu wanaoenda kwa Makomda ni mara 100 ya wanaoenda manispaa, hii ni kwa sababu
1.) Wana Imani nae zaidi kwa sababu yeye ni RC na ana mamlaka zaidi ya kufanya maamuzi.
2.) Hata wasio na haki huvamia tu ili kujaribu bahati.
3.) Hata wenye mashauri yaliyotolewa maamuzi mwaka 1990 - 2018 na majalada yao kufungwa wanaenda kwa RC ili kukata rufa...
4.)...
Exactly that is my point.

Sasa hawezi tena kutarajia atajiwe idadi hiyo hiyo ya malalmiko yaliyosajiliwa na Ofisi ardhi.
 
Nimejikuta natetema kwa hasira baada ya kuona mtu kaanguka na kapoteza fahamu huku huyo huyo mtu alisababisha apoteze faham anasema DAR ES SALAAM OOYEEEE! Atupishe siye tunaendele kuchapa kazi.... Daaah watu ni wanyama zaidi ya mnyama[emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]
Hivi MTU mwenye akili timamu unahudhuria mikutano km hio kutafuta nn zaid ya kwenda kudhalilishwa.
 
Nimejaribu kufikiria sababu iliyosababisha huyo mzee kuzimia nimeona hata ningekuwa mimi kwa umri ule labda yangenikuta yaliyomkuta huyo mzee.

Yawezekana mshahara wa mzee haupungui 2 mil kwa mwezi hivyo si rahisi kupata ajira tena pengine ya kipato hicho, umri wake umeenda si rahisi kumudu kazi nyingine za pilikapilika. Yawezekana anasomesha watoto wake shule za kulipia na anategemewa na familia kubwa sana. Kauli ya bashite imemfanya afikiri kupoteza ma milioni yake ya kustahafu kazini. Mwisho wa siku mwili wake ukashindwa kuhimili situation iliyokuwapo.
Ya Makonda ni kufurahisha wahudhuriaji kwa utaratibu wa kisheria hana uwezo huo wa kumfukuza mkuu wa idara kwa utaratibu huo.
 
Acha kabisa ndugu yangu. Yaani mimi hapa nimekasirika kupita maelezo kuona huyu muhuni asivyothamini uhai wa binadamu mwenzie. Utadhani ni mnyama tu ameanguka na yeye anaendelea na shughuli zake. Ingekuwa ameanguka mtu mwenye jina kubwa huyu asingethubutu kufanya huo upuuzi wake.
tutasikia mengi mwaka huu
 
Du ntakuwa wa mwisho kuukubali udhalilishaji wa namna hii kwa kigezo cha kutatua kero za wananchi, mkuu wa idara kakueleza migogoro waliyopokea na hatua walizo chukua wewe unakuja na yako kosa la mkuu wa idara liko wapi kama hayondo aliyopokea?? Yaani apite mitaani kuuliza migogoro?? Kama haitoshi unahoji eti ulipandaje cheo!! Tuna safari ndefu kujua tunachotaka ni nini maendeleo au sifa binafsi??

Umesema ukweli DR MWAKABANJE.

Nimewaza vivyo hivyo na mzee wa watu kajieleza vizuri kweli.
 
We ndo unatabia za kike kuparamia mambo usiyoyajua
Karibu Mzee upate moja ya moto, wazee wenzako wamelala , wewe uko jamii forum unachambana na vijana kuwa makini Mzee, tunakutegemea Sanaa kwenye ushauri ( wazee ni benk ya busaraz), enzi zenu smartphone hazikuwepo eee???.?
 
Back
Top Bottom