Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Video: Azimia jukwaani baada ya kutumbuliwa na Makonda

Watanzania nafikiri ni miongoni mwa binadamu wajinga sana, kama sio tunaongoza kwa ujinga basi tunashika namba za mwanzo kwa ujinga..

Hebu jiulize mkuu, hao waliokuwa wanashangilia kwa nderemo na vifijo walikuwa wanashangilia nini?
Wanashangilia Makonda kuwaondoa watumishi wazembe kama hao wakuu wa idara
 
Wewe unajua matatzo yote ya familiya yako?
Ili niwe baba bora lazima nijue matatizo yote na kuyatatua kulingana na hali, Mali na muda muafaka tofauti na hivo nitakuwa pcha tu kama aliyezimia... Alafu lazima utambue utofauti wa haya mambo, mtu anakufuata anakupa malalamiko yake maana ww ndo wa kuyatatua unapotezea kana kwamba hayana umuhimu mtu anaamua kwenda ngazi ya juu unakuja kuulizwa kuhusu hilo unasema hujui, kazi yako nn sasa
 
Hivi watu hawana staha kiasi hichi? Ya nini kumtenda hivi mbele ya umati? Bila huruma mtu kaanguka na unaendelea kusifia hcho kiti ulichopewa na mwanadamu mwenzako dah! Hata kama ni utendaji kazi ethics zizingatiwe jamani.
 
[emoji23] nimejaribu ku imagine kuwa mimi ndo naulizwa maswali na bashite saa hizi ningekuwa keko au segerea kwa hayo ambayo ningempa.
usingefanya llote zaidi ya kuzimia kama huyo mwenzako...Makonda ni mchpakazi analindwa na malaika
 
Ili niwe baba bora lazima nijue matatizo yote na kuyatatua kulingana na hali, Mali na muda muafaka tofauti na hivo nitakuwa pcha tu kama aliyezimia... Alafu lazima utambue utofauti wa haya mambo, mtu anakufuata anakupa malalamiko yake maana ww ndo wa kuyatatua unapotezea kana kwamba hayana umuhimu mtu anaamua kwenda ngazi ya juu unakuja kuulizwa kuhusu hilo unasema hujui, kazi yako nn sasa
Akili ninywele
 
Hivi watu hawana staha kiasi hichi? Ya nini kumtenda hivi mbele ya umati? Bila huruma mtu kaanguka na unaendelea kusifia hcho kiti ulichopewa na mwanadamu mwenzako dah! Hata kama ni utendaji kazi ethics zizingatiwe jamani.
ethic za nini mzembe inatakiwa atimuliwe kwa kudhalilishwa hivo hivo
 
Nimejikuta natetema kwa hasira baada ya kuona mtu kaanguka na kapoteza fahamu huku huyo huyo mtu alisababisha apoteze faham anasema DAR ES SALAAM OOYEEEE! Atupishe siye tunaendele kuchapa kazi.... Daaah watu ni wanyama zaidi ya mnyama[emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24] [emoji24]
Kijana yule ni mtu wa ajabu sana
 
ethic za nini mzembe inatakiwa atimuliwe kwa kudhalilishwa hivo hivo
Utu ni jambo jema sana, ndio maana vijana tunakosea sana hapo, by the way embu vaa viatu vya hyo mkuu wa idara then uone uhalisia, kukosea kasosea lakini sio kudhalilishwa na kijana ambaye ni kama mtoto wake
 
Nikpe mfano kesi niliyonayo meza H/W fulani imeingia kwny shamba la kaya 1 lenye zaidi ya ekari 11 na kujenga shule ya sekondary ya kata mwaka 2015 bila utaratibu wwote ulioweka na sheria Sura ya 118. Na sheria Na. 5/1999 na hiyo familia baba alishafariki mama (mjane) yupo na hajui kusoma.

Kesi ipo idara ya Ardhi wanajua hadi DLO (mkuu wa idara) na WEO (afisa mtendaji wa kata) alimtishia huyo mama eti kma akileta maneno maneno atamsweka ndani masaa 48. kwa kutumia mgambo wa kata.

Je ww kwa mazingira haya (hata km ww hujasoma sheria) unaona watendaji wa aina wako sawa??.
Nadhni kinachogomba hapa ni namna watu wanafanya kazi ''live'' mbele ya TV. Huu sio ufanyaji kazi na kila mtu anajua utendaji wa watendaji serikalini na halmashauri ni mbovu sana sana. Kwanini wasifuatiliwe na kuadhibiwa kama taratibu zinavyosema?
 
Back
Top Bottom