Uzi wa vyakula tu

Saint Anne

JF-Expert Member
Aug 19, 2018
35,590
2,000
hongera kwa kweli, natamani ningekua mvivu kula ila mwee nina apetite ya kutosha
Bora ungenipa pole..
Hiko chakula kilitaka kunishinda kumaliza.

Na kilo zangu ni chache,haziniruhusu kuzembea kula.
Naanza kulazimishwa kula kwa nguvu

Jitahidi usile Mara kwa mara,,siku nyingine unafunga tu.
Punguza kiwango Cha chakula,kidogo kidogo utajikuta unazoea.
Mimi nimezoea kufunga,sometimes huwa nakula usiku tu hata wiki nzima na Naona kawaida tu.
 

Malchiah

JF-Expert Member
Feb 10, 2021
521
1,000
Kwa wazee wa kiporo karibuni sana.
IMG_20210714_092918_070.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom