Uzi wa vyakula tu

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
6,099
Points
2,000

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
6,099 2,000
Halafu hasemi hm km kachapwa,siku ikizidi anarudi michozi kibao akiulizwa anasema hamna kitu,badae akajifunza timming vizuri tu hata akichelewa nikimkuta yuko chonjo ananiacha kwa mbio hadi hm.
Mpaka leo tumezeeka ila heshima ile iko pale pale.
 

Careem

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2013
Messages
18,129
Points
2,000

Careem

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2013
18,129 2,000
View attachment 1225412

Na MCHELE nao umetulia, umenyooka.

Ghafla nimeutamani huu WALI na MAHARAGE
Kipindi nipo mdogo home kwa wazee, siku ukipikwa wali maharage tulikuwa tukiita Manchester United na Liverpool siku hiyo unaambiwa huwa sichezi mbali
 

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,677
Points
2,000

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,677 2,000
View attachment 1225412

Na MCHELE nao umetulia, umenyooka.

Ghafla nimeutamani huu WALI na MAHARAGE
Me binafsi wali wa kula na maharage sipendi kutumia mchele wa kunyooka napenda mengine kama mbeya au ya kunukia,mchele wa kunyooka kwenye pilau biryaan mandi n.k tena nataka uchambuke niuone mmoja mmoja.
 

Forum statistics

Threads 1,355,089
Members 518,601
Posts 33,099,494
Top