Uturuki: Wanawake wapigwa marufuku kucheka hadharani

Uturuki: Wanawake wapigwa marufuku kucheka hadharani

Ishu hapa itakayoleta shida ni tafsiri ya neno" HADHARANI" ina maana atacheka tu akiwa nyumbani siyo? Kama ni hivyo hii ni tatizo kubwa kwani hisia za kucheka ziko ndani ya mtu na ni kitendo ambacho huwezi kuzuia pale unapofurahia jambo. Ni sheria ngumu kuwahi kuisikia na ambayo haitekelezeki kwani kumnyima mtu haki ya kufurahia jambo kwa kucheka ni jambo la kutisha!!!!
 
Wachekee Ndani kwa ndani ya Niqab,Hatutaki kuona meno njenje tutamani,Tumkosee Allah Cc geniveros
 
Last edited by a moderator:
Naam, mwanamke kujichekesha-chekesha hovyo hadharani inahusu nini?

Huyo waziri barabara kabisa. Na hilo la simu wala si uongo, wengi utawakuta wanaongea mambo ya kijinga-jinga tu.

Tusha kuzoea, huna lolote.
 
Kuna tofauti kubwa kati ya KUCHEKA na KUCHEKACHEKA, waziri amekataza wanawake KUCHEKACHEKA HOVYO. Nadhani mmeelewa...nahisi alichokikataza tukikipigia mfano kibongo bongo ni km wale wadada wa uswazi utamsikia kwa sauti kubwa"hehe heeeeeeeeeeeeee halooooooooooooo kantangaze" na kidole juu. Huu ni mfano tu! By the way uturuki SI ISLAMIC STATE
 
kamati ya mwakyembe ingewahoji hao watu wawili, nafikiri ingeweza kuthibitisha bila doubt nani mmiliki wa richmond na dowans....
lakini kwa vile serkali haikutaka watu hao wahojiwe, ndio ukakuta "wakaenda nje ya nchi" na hawakulazimishwa kutoa ushahidi wowote baadae.
rostam lazima ajitape kwa mengi kwa sababu anajua hawezi kwenda chini peke yake, na kiongozi wajuu kabisa hawezi kuruhusu kuanguka naye.

Mkuu mbona umekurupuka?mada ni nyingine kabisa na hiyo issue ni kweli lkn naona mchango wako ni tofauti na mada husika.
Ww una mchango gani kuhusiana na tamko la huyo waziri wa Uturuki?labda tuanzie hapo.
 
1 wakorintho 14; 34-35.

Wanawake na wanyamaze katika kanisa, maana hawana ruhusa kunena bali watii, kama vile inenavyo torati nayo.-
35-Nao wakitaka kujifunza neno lo lote, na wawaulize waume zao wenyewe nyumbani mwao; maana ni aibu wanawake kunena katika kanisa.-

Hapo dada zako mama zako na wale mapashkuna wengine woote wanaambiwa wafunge MAKOPO yao ndani ya makanisa!

Sasa hebu waangalie hawa mama zako hapa , wako gongo! Wanaruka ovyo ndani ya kanisa.!

sasa yule mungu mzungu mwenye nepi wa msalabani atawafurahia kweli?

http://m.youtube.com/watch?v=b1dcXUH2vbo

Tamko la huyo waziri halihusiana kbsa na Biblia wala Quaran takatifu,sijui wagalatia wala halina chembe yoyote ya udini.Tamko lake ni kwa wanawake wote (haijalishi ni muslims au wakristo) wanaoishi Uturuki.
Hizo blabla zko hapo juu ndo mchango wako?
 
hii sheria ikija tanzania, tutafungwa woteeeeeee, kasoro mke wa wassira!
 
Tamko la huyo waziri halihusiana kbsa na Biblia wala Quaran takatifu,sijui wagalatia wala halina chembe yoyote ya udini.Tamko lake ni kwa wanawake wote (haijalishi ni muslims au wakristo) wanaoishi Uturuki.
Hizo blabla zko hapo juu ndo mchango wako?

We ustake kufanya watu wajinga hapa!
Mbona wale wabakaji wa kule Roma hujawaanzishia uzi!?
Umeweka hii kitu hapa ukijua kuwa wagalatia wenzako watakuona wa maana sana kwa kukashifu nchi za kiislamu Indirect!
Na umefanikiwa kuwapata machangu km Remote waje kurusha mipasho hapa.

Nyie wagalatia mara zote mnaangalia sehemu zisizo wahusu na kujifanya hamuoni mapadri wanavyolawiti watoto wadogo dunia mzima.

Yaani ugalatia ni laana ya ajabu sana.
 
Last edited by a moderator:
Tungepigwa wote Jawilat huwezi mzuia mtu kucheka aiseeeh hao watu vipi😀😀:

Kheeeeee!!kheeeeee!! cheko lako hilo.Kwa mtaji huo Uturuki baada ya miaka kadhaa wanawake watakuwa wachache sana,mana kucheka kwaongeza siku za kuishi ati.By the way huko ni kumnyima mwanamke uhuru wake, kwani wanaume wao hawavunji maadili? kwani wanaume mabinti a.k.a mashostisto hawako huko??
 
Last edited by a moderator:
Kheeeeee!!kheeeeee!! cheko lako hilo.Kwa mtaji huo Uturuki baada ya miaka kadhaa wanawake watakuwa wachache sana,mana kucheka kwaongeza siku za kuishi ati.By the way huko ni kumnyima mwanamke uhuru wake, kwani wanaume wao hawavunji maadili? kwani wanaume mabinti a.k.a mashostisto hawako huko??

Sindo hapo sasa wameshindwa kuzuia gay clubs and bars in Instanbul wanakuja kuwazuia wanawake wa watu wasicheke shirika la Human Right Watch waliangalie hili.
 
Mkuu Remote Huo ni mtazamo wake..Na yuko sahihi ..kuna baadhi ya vicheko vinaudhi na vinakera..

Si umeona Faiza hajataja Uislam hapo.. Lakini watu wameona ameongelea Uislam..Sababu ni Muislam 🙂

Vya wanawake tu?
 
uwezo mdogo wa kufikiri ndio unapelekea watu kujali minor issues.
 
Back
Top Bottom