Uturuki: Wanawake wapigwa marufuku kucheka hadharani

Uturuki: Wanawake wapigwa marufuku kucheka hadharani

We ustake kufanya watu wajinga hapa!
Mbona wale wabakaji wa kule Roma hujawaanzishia uzi!?
Umeweka hii kitu hapa ukijua kuwa wagalatia wenzako watakuona wa maana sana kwa kukashifu nchi za kiislamu Indirect!
Na umefanikiwa kuwapata machangu km Remote waje kurusha mipasho hapa.

Nyie wagalatia mara zote mnaangalia sehemu zisizo wahusu na kujifanya hamuoni mapadri wanavyolawiti watoto wadogo dunia mzima.

Yaani ugalatia ni laana ya ajabu sana.

Mm siwezi kukashifu imani/dini ya mtu;na hilo tamko sijalitoa mm mkuu.Kama vp cheki na huyo Waziri upeleke malalamiko yko kwake!
 
Last edited by a moderator:
Unyanyasaji wa kijinsia uliopindukia

mtu akicheka tu hadharani amevunja maadali;hatari sna

Kwa baadhi ya dini mwanamke si chochote

Huo uonevu uliopitiliza kucheka si maamuzi binafsi mwanaume akicheka havunji maadili ila mwanamke anavunja

Unajua nimekuwa speechless baada ya kufikiri ningekuwa ni mim ndo napewa hayo masharti.....
Tuache utani usilolipenda usimfanyie mwenzio period! Mwanaume utabaki kuwa mwanaume tu hata iwaje msitake kuonekana kwa nguvu wakati tayari mnaonekana.

Haipendezi jamani...

Waislamu waangalie sana baadhi ya sheria zao, nyingine ni kandamizi kupindukia...

Pia amesema hv "siku hizi maadili yameporomoka ,wanawake wanachekacheka hovyo hadharani jambo ambalo linanikera sana.Lazima tubadilike,turudi ktk misingi yetu".

Mkuu ndo Uislam huo! Shangaa pole pole wasijekutusikia! Kwenye nyuzi kama hizi huwezi kumwona FaizaFuska, Kahtaan and the like!! Wanaishia kuchungulia kwa mbali tu!! Ingekuwa habari kutoka kijiblogu cha Le Mutiz na habari za kugeuzwa kanisa ungewaona wanavyopiga kelele na kuachia mapaja wazi!

Mkuu hapa Uislam unahusika vipi?

Aliyetoa amri ni Sheikh?

Ni wapi ametamka kwa niaba ya Uislam?

Kama ni Eid hata wasiyo Waislam kama Mizengo pinda wametoa speech ..

Naam, mwanamke kujichekesha-chekesha hovyo hadharani inahusu nini?

Huyo waziri barabara kabisa. Na hilo la simu wala si uongo, wengi utawakuta wanaongea mambo ya kijinga-jinga tu.

Sidhani kama ni kweli hisia za uonevu sasa mtu akicheka unaumia nini hadi kukereka

Hayo ni maneno ya huyo waziri mkuu.Mwanamke akijisikia kucheka labda atafute chemba akachekee huko lkn sio hadharani.Mm mwenyewe naona ni uonevu tu kwani kucheka kunamwongezea mtu maisha marefu.

Mkuu Remote Huo ni mtazamo wake..Na yuko sahihi ..kuna baadhi ya vicheko vinaudhi na vinakera..

Si umeona Faiza hajataja Uislam hapo.. Lakini watu wameona ameongelea Uislam..Sababu ni Muislam 🙂

Ni mwendo wa kununa tu sasa. Hiyo inaitwa hata ukibanwa na kicheko subiri ukachekelee kwenu.
Huyo waziri kaishiwa sera kabisa.

Labda wangepiga marufuku kwa wanaume ndio ingekua poa, wanawake wameonewa kwa hili.

prs wewe ni muislam?

Asilimia kubwa ya wananchi wa Uturuki ni Waislam, na ndiyo nchi inayoongoza kwa kuwa na waslam wengi kati ya mataifa ya Ulaya! Na sharia ndo karibia inachukua nafasi yake huko, huu ni mwanzo!!

Ishu hapa itakayoleta shida ni tafsiri ya neno" HADHARANI" ina maana atacheka tu akiwa nyumbani siyo? Kama ni hivyo hii ni tatizo kubwa kwani hisia za kucheka ziko ndani ya mtu na ni kitendo ambacho huwezi kuzuia pale unapofurahia jambo. Ni sheria ngumu kuwahi kuisikia na ambayo haitekelezeki kwani kumnyima mtu haki ya kufurahia jambo kwa kucheka ni jambo la kutisha!!!!


SUNNA ZA WATU HIZO,

Maneno ya waziri ni haya:

Turkey's deputy prime minister, Bülent Arinc, has some interesting advice for women: They should avoid laughing in public.

"A man should be moral, but women should be moral as well, they should know what is decent and what is not decent," Arinc said during a speech on Monday while celebrating the Bayram holiday at the end of Ramadan. "She should not laugh loudly in front of all the world and should preserve her decency at all times."

Arinc said that society's morals have declined, and took aim at Turkey's soap operas, which Arinc claims promote "lax lifestyles." He went on to decry the use of cars and even phones, saying that women spend "hours on the phone to swap recipes."
Unsurprisingly, Arinc's comments resulted in negative reactions on social media, with hundreds of Turkish women posting photos of themselves laughing online. Meanwhile, Turkey's presidential elections will be held on August 10, and Recep Tayyip Erdogan's opponents are mocking Arinc's comments. "We need to hear the happy laughter of women," tweeted Ekmeleddin Ihsanoglu, Erdogan's main rival.
- - Meghan DeMaria
 
Last edited by a moderator:
SUNNA ZA WATU HIZO,

Maneno ya waziri ni haya:

Turkey's deputy prime minister, Bülent Arinc, has some interesting advice for women: They should avoid laughing in public.

"A man should be moral, but women should be moral as well, they should know what is decent and what is not decent," Arinc said during a speech on Monday while celebrating the Bayram holiday at the end of Ramadan. "She should not laugh loudly in front of all the world and should preserve her decency at all times."

Arinc said that society's morals have declined, and took aim at Turkey's soap operas, which Arinc claims promote "lax lifestyles." He went on to decry the use of cars and even phones, saying that women spend "hours on the phone to swap recipes."
Unsurprisingly, Arinc's comments resulted in negative reactions on social media, with hundreds of Turkish women posting photos of themselves laughing online. Meanwhile, Turkey's presidential elections will be held on August 10, and Recep Tayyip Erdogan's opponents are mocking Arinc's comments. "We need to hear the happy laughter of women," tweeted Ekmeleddin Ihsanoglu, Erdogan's main rival.
- - Meghan DeMaria

Suna unazijua we changu wa rusha roho?

Ezekieli 23

Tazama maneno haya.
Labda na wewe unataka kitu km hii.
-
20-Akawapendelea wapenzi wao, ambao nyama ya mwili wao ni kama nyama ya mwili wa punda, nacho kiwatokacho ni kama kiwatokacho farasi.-

Dushelele km la Farasi!
 
hivi uturuki wanaingiaje vilee! ...nahisi kunanifaa sana kuishi huko...binafsi huwa sipendi kuona mwanamke anakenua kenua meno hadharani.
 
Au na wana lile likicheko la
"EHEHEEEE HALOOOOOOO'kama ni hilo bora wazuiliwe tu
 
Suna unazijua we changu wa rusha roho?

Ezekieli 23

Tazama maneno haya.
Labda na wewe unataka kitu km hii.
-
20-Akawapendelea wapenzi wao, ambao nyama ya mwili wao ni kama nyama ya mwili wa punda, nacho kiwatokacho ni kama kiwatokacho farasi.-

Dushelele km la Farasi!

Bila shaka wewe ni mtu unayeegemea udini sana. Kukemea jambo lolote unaloamini ni baya ni kutekeleza sunna sasa ndugu kosa langu liko wapi hadi unite changudoa? Ili kudhihirisha kuwa waziri yule ametimiza sunna yake na wala hakutumia maneno makali kama wengi walivyoonyesha hisia zao nimeweka quote zake, niombe radhi kwa kunitukana kabla sijamuomba Mod kuchunguza kauli zako tangu ujiunge JF tena mwaka jana tu.
 
Bila shaka wewe ni mtu unayeegemea udini sana. Kukemea jambo lolote unaloamini ni baya ni kutekeleza sunna sasa ndugu kosa langu liko wapi hadi unite changudoa? Ili kudhihirisha kuwa waziri yule ametimiza sunna yake na wala hakutumia maneno makali kama wengi walivyoonyesha hisia zao nimeweka quote zake, niombe radhi kwa kunitukana kabla sijamuomba Mod kuchunguza kauli zako tangu ujiunge JF tena mwaka jana tu.

Huyu jamaa(Mtemi Isike) udini tu umemjaa na hata anachochangia hakieleweki ni kutukana tu watu.Kama vp achana nae mkuu!
 
Waislamu waangalie sana baadhi ya sheria zao, nyingine ni kandamizi kupindukia...
Hiyo ni sheria ya uislamu au ni waziri wa nchi hiyo ndio kasema.Ingekuwa ni sheria ya kiislamu angetaja aya ndani ya Qur'an.
 
Inaweza kuwa kali ya mwaka, lkn ni kweli imetokea nchini Uturuki ambapo wanawake wamezuiwa kucheka hadharani kwa madai kuwa hali hiyo inachangia kuporomoka kwa maadaili.

Agizo hilo limetolewa na Naibu waziri mkuu wa nchi hiyo Bulent Arinic ktk salam zake za sikukuu ya Eid El Fitri.

Aliongeza kuwa wanawake pia wamekuwa na tabia ya kutumia simu kwa muda mrefu kujadili mambo yasiyo na msingi.


Source: Gazeti la Mwananchi 03/08/2014

Kauli kama hiyo ikitolewa hapa bongo itatekelezwa?
Duh, kweli hii ni kali. Hivi kwa nini wanawake katika nchi kama hizo hawaandamani kupinga huu mfumo dume. Kelele nyingi tunazosikia huku kwetu lakini huko kimya!
 
Sehemu yeyote, hile Dini fulani ikishika hatamu, lazima hapo kuwe na usumbufu fulani. Hizi Aya nyingine hizi!!!
 
Back
Top Bottom