Utamkumbuka Samia kwa lipi akitoka madarakani?

Utamkumbuka Samia kwa lipi akitoka madarakani?

Sijatumia neno kustaafu maana ya Mungu mengi,

Rais utoka madarakani ama kwa kumaliza muda wake, Kupinduliwa, au kupatwa na Mauti

Je Una lipi la kumkumbuka ?

Britanicca
Wafanyabiashara wote Dr samia ni tunu kwao!,(ulipaji wa kodi rafiki)
-Amefanikiwa kumaliza miradi mikubwa na mizito mno iliyoachwa ikiwa imetekelezwa kwa 25% only,rais wetu anakwenda kuimaliza mf.reli ya Sgr,
-Ameu BOOST utalii kwa namna ya kipekee,hakuna aliyewahi kufanikiwa kwa namna hii,
Utu wa kipekee kabisa,
-Japo wapo watendaji walio muangusha katika utekelezaji wa nia zake thabiti,kwa kumpa mawazo sivyo,lakini akawaweka pembeni!..(Tunaweza kumlaumu rais lakini mwenye dhamana (WAZIRI) katika eneo husika ndiye mwenye ushauri na uamuzi kwa kitengo alichopo)
-Hakuna wakati ambapo mikopo imekuwa mepesi kuipata hasa kwa vijana wachapa kazi kama wakati huu,hili lipo wazi wazi.
 
1. Mauaji ya maelfu ya Watanganyika
2. Kukithiri kwa vitendo vya utekaji, utesaji na mauaji kwa wakosoaji na wapinzani.
3.Kumbambukia kesi ya uhaini Tundu Lissu
4. Kumbambikia kesi ya ugaidi Freeman Mbowe
5. Kuendeleza wizi wa chaguzi mbalimbali
5. Kutuma watu walete chokochoko za Muungano.
6. Kuuza holela raslimali za Tanganyika kwa Waarabu.
 
Nitamkumbuka kwa...
MAUAJI YA KIKATILI OCTOBER 29.
1. Upumbavu.
2. Ujinga.
3. Utekaji
4. Kukandamiza uhuru wa kuongea.
5. Kuzima mitandao na Internet.
6. Kuropoka.
7. Kuzaa kichaa Abdul.
8. Loliondo.
9. Bandari.
10 ujenzi wa zanzibar.
11. Usagaji.
12. Mishungi..
13. Kukosa maji.
14. Ukatili.
15. Kenge wa mama
 
Nitamkumbuka kwa...
MAUAJI YA KIKATILI OCTOBER 29.
1. Upumbavu.
2. Ujinga.
3. Utekaji
4. Kukandamiza uhuru wa kuongea.
5. Kuzima mitandao na Internet.
6. Kuropoka.
7. Kuzaa kichaa Abdul.
8. Loliondo.
9. Bandari.
10 ujenzi wa zanzibar.
11. Usagaji.
12. Mishungi..
13. Kukosa maji.
14. Ukatili.
15. Kenge wa mama
Chandomo bana 😊 hamna jema!
 
Yale mauaji ya October 29, 30 na Nov 1 lazima notawasimulia wanangu, nikipata watoto miaka ijayo. Katika vitu vyote alivyofanya Samia this one hits the hardest. Tangu Oct 29 hadi leo sijawahi kusahau.

Rest in Peace all Tanzanians killed by Samia's Regime
 
Samia amefanya mengi Sana mazuri ni sisi tu tunajifanya hatuoni

Mengi mazuri kaifanyia familia yake
Abdul kina wanu na mchengerwa wamefaidika Sana na mazuri ya mama
Sidhani kama sisi hasa gen Z tutakuja kutawaliwa tena na mtu kama huyu huko mbeleni viraisi vya akujiokotoza okoteza haya ndio madhara yake
 
Chandomo bana 😊 hamna jema!
Hata hiyo miradi waliyoleta mnaosema ndio jema la Samia, si kitu. Maana hela za hiyo miradi hatuwezi kuafford hadi leo so inabidi wakope. Na kukopa amekopa hela nyingi sana kuliko hata miradi iliyopo nchini

Halafu kupuuzia changamoto za kiuchumi za wananchi moja kwa moja kama ajira, haisaidii kitu. Tunaendelea kuwa na uchumi feki, utasikia tunajisifu uchumi umepanda kwa 4% (ambayo nayo bado ni ndogo) ila mitaani kila siku umasikini unaongezeka. Then watu wakiandamana mnaanza kushangaa kwa nini wanaandamana
 
Back
Top Bottom