Utamkumbuka Samia kwa lipi akitoka madarakani?

Utamkumbuka Samia kwa lipi akitoka madarakani?

Kuuza Bandari, Mauaji na Utekaji
Big Ups Erythrocyte

Nyongeza yangu ... je kuhusu mkakati wake wa nyuklia... kweli tuko tayari kumudu usalama wa mambo ya nyuklia? Je kitaifa tumefikia elimu ya kuelewa hii 'nishati' ambayo inaweza geuzwa kuwa silaha?

Wahuni wanaiba transformers bila kuogopa kukaangwa na umeme sasa si watatuua wakibomoa site za nyuklia kuiba uranium?... espesheli vile wezi wengine ni hao hao wanaotakiwa kutulinda ... dola
 
Sijatumia neno kustaafu maana ya Mungu mengi,

Rais utoka madarakani ama kwa kumaliza muda wake, Kupinduliwa, au kupatwa na Mauti

Je Una lipi la kumkumbuka ?

Britanicca
Mauji,utekaji,ulawiti,utapanyaji wa fedha za walipa kodi,kukopa kopa hovyo,upendeleo,kurasimishwa Kwa uchawa,incompetence,rushwa kubwa kubwa,kujiweka madarakani kwa nguvu n.k
 
Sijatumia neno kustaafu maana ya Mungu mengi,

Rais utoka madarakani ama kwa kumaliza muda wake, Kupinduliwa, au kupatwa na Mauti

Je Una lipi la kumkumbuka ?

Britanicca
Atakumbukwa kuwa ni rais aliyependa kukopa sana na hela nyingi za mikopo kuzipeleka k Zanzibar kuijenga na kufikia 2027 Zanzibar itakuwa kama Singapore.

2. Atakumbukwa kuwa Rais Mwanamke wa kwanza katili Afrika aliyefanya mauaji ya kikatili.

3. Rais aliyebinafsisha hadi raslimali nyeti kwenye nchi.

4. Rais ambaye alikuwa rais wa kikundi cha wahuni fulani wa Pwani.

5. Wakati wa utawala wake ushoga ulishamiri kwa kupitia askari wake waliokuwa wanateka watu na kuwalawiti.

6. Mwalimu Nyerere alipuuza utawala wa Machifu, lakini Semia yeye karudisha kwa nguvu utawala wa Machifu na ikulu kuendekeza uchawi, ushirikina na uganga.
7. Utawala ambao haki, ukweli, uwazi, demokrasia havikuwa na nafasi.
 
Back
Top Bottom