Mbinguni au jehanam?Mwenyewe anajua ataacha legacy kumbe kaacha misiba na maumivu yasiyosahaulika!
Mbona Kazi anayo huko mbinguni!
Mbinguni au jehanam?Mwenyewe anajua ataacha legacy kumbe kaacha misiba na maumivu yasiyosahaulika!
Mbona Kazi anayo huko mbinguni!
Utekaji ofcourseSijatumia neno kustaafu maana ya Mungu mengi,
Rais utoka madarakani ama kwa kumaliza muda wake, Kupinduliwa, au kupatwa na Mauti
Je Una lipi la kumkumbuka ?
Britanicca
Huyo amesabanisha wazazi wafikirie mara mbili umuhimu wa kusomesha watoto wa kike!Sijatumia neno kustaafu maana ya Mungu mengi,
Rais utoka madarakani ama kwa kumaliza muda wake, Kupinduliwa, au kupatwa na Mauti
Je Una lipi la kumkumbuka ?
Britanicca
Huyo amesabanisha wazazi wafikirie mara mbili umuhimu wa kusomesha watoto wa kike!Sijatumia neno kustaafu maana ya Mungu mengi,
Rais utoka madarakani ama kwa kumaliza muda wake, Kupinduliwa, au kupatwa na Mauti
Je Una lipi la kumkumbuka ?
Britanicca
Nawe ulikua mkeshalaleni basi wakuu dah
Yamefutika yote kama yalikuwapo,mauaji aliyofanya hayana kipimoHamjaona hata zuri 1 mama?
Kwa umbumbu wake tu.Sijatumia neno kustaafu maana ya Mungu mengi,
Rais utoka madarakani ama kwa kumaliza muda wake, Kupinduliwa, au kupatwa na Mauti
Je Una lipi la kumkumbuka ?
Britanicca