Utamkumbuka Samia kwa lipi akitoka madarakani?

Utamkumbuka Samia kwa lipi akitoka madarakani?

Ntaanza na Mazuri.

1. Kufutwa kwa Value Retention Fee kwa wale wenye madeni ya HESLB, hii ilikua ina double deni na kufanya luchelewe kuisha.

2. Nimeajiriwa katika kipindi chake, Japo kwa Mbinde.

Mabaya.

1. Uchafuzi wa MO29
 
1. Kusema yeye si kiongozi wa wanyonge, ni kiongozi wa matajiri tu
2. Kumsema vibaya mtangulizi wake
3. Kuuza bandari kwa wajomba zake
4. Kuua Watanganyika wasio na hatia, wengine wakiwa nyumbani kwao na wengine wakiwa kwenye biashara zao
5. Kuwakejeli wananchi wake na vijembe vy a mara kwa mara anaowaongoza, utafikiri tulimlazimisha atuongoze na anaongoza kama anatukomoa n.k
 
Watumishi watamkumbuka kwa kuwapandisha madaraja yaliyokwama kwa miaka zaidi ya mitano.

Wasanii wa muziki, filamu, content creators, wachezaji, machawa nk watamkumbuka kwa kuwapa pesa. Kuna pesa za papo kwa papo nyingi kwa watu hawa kwenye utawala huu.

Waliopoteza ndugu, na jamaa MO29 watamkumbuka kwa hilo pia.

Waliopata kusosoma kwenye madarasa ya UVICO19 watamkumbuka kwa hilo.

CDM watamkumbuka kama Rais aliyeruhusu uchaguzi huku wao wakiwa wamesusa😂

Kila mtu na memory yake…
Mimi nitarudi kuedit siku nikifikiwa.
 
Sijatumia neno kustaafu maana ya Mungu mengi,

Rais utoka madarakani ama kwa kumaliza muda wake, Kupinduliwa, au kupatwa na Mauti

Je Una lipi la kumkumbuka ?

Britanicca
1: Hakuna nywanywanywa wala nywinyinywi!
2: Who are you?
3: Ruto kawachape viboko Gen Z na wakija huku bakora!
4: Mauaji ya kimbari ya kwanza Tanzania.
5: Nguvu iliyotumika ni sawa!
6: Mimi ni chura kiziwi!
 
29 October, wiki hilo nilikua na dili zangu za pesa mingi ziliharibiwa na vita iliyojitokeza.
Kwa uchungu niliandika kwenye diary kabisaaa.
 
Mi nitamkumbuka kwa hatua yake ya kudeal na manyumbu kisawasawa.......yaani kwa kutokuwa na mchezo na uchafuzi wa ardhi takatifu ya Tanzania
Baada ya kung'oka madaraka, vizazi vijavyo itabidi vifanye tafiti...huyu mtu kwa akili yake ndg aliwezaje wezaje kupenya hadi kufikia madaraka makubwa yakiwamo ya urais....how come?!.
Ni kwamba alikuwa mchawi sanaa au ni miujiza gani hasa ilitokea?!.
 
Back
Top Bottom