Utamkumbuka Samia kwa lipi akitoka madarakani?

Utamkumbuka Samia kwa lipi akitoka madarakani?

Daah...kuna mambo mengi mpaka sijui niandike nini. Ila hili la watu kuanzisha taasisi hewa ya Mama Ongea na mwanao, ntalikumbuka sana 😂 😂 😂 😂
 
FB_IMG_1784811448698.jpg
 
Rais Wa Kwanza mwanamke
Raisi Wa Kwanza kumwaga damu
Rais WA Kwanza kujipa ushindi feki Kwa kutumia nguvu ya dola Wa 98%
 
Sijatumia neno kustaafu maana ya Mungu mengi,

Rais utoka madarakani ama kwa kumaliza muda wake, Kupinduliwa, au kupatwa na Mauti

Je Una lipi la kumkumbuka ?

Britanicca
Kuukuza Uchumi kutoka Dola Bilioni 69 Hadi Dola Bilioni 120 mwaka 2030 mara 2 ya watangulizi wake.

Ukitaja item Kwa item si rahisi kumaliza
 
Sijatumia neno kustaafu maana ya Mungu mengi,

Rais utoka madarakani ama kwa kumaliza muda wake, Kupinduliwa, au kupatwa na Mauti

Je Una lipi la kumkumbuka ?

Britanicca
Kuteka kutesa kunyanyasa kuuwa watanganyika wenzetu kupora kuuza na kunadi tanganyika yeti
 
Dr Samia Suluhu Hasan atakumbukwa kwa kuboresha maslahi ya watumishi wa umma nchini ikiwemo kuhakikisha wanaostahili wanapanda madaraja kama wanavyostahili kwa mujibu wa sheria.
Sijatumia neno kustaafu maana ya Mungu mengi,

Rais utoka madarakani ama kwa kumaliza muda wake, Kupinduliwa, au kupatwa na Mauti

Je Una lipi la kumkumbuka ?

Britanicca
Ha
 
Back
Top Bottom