Utafiti; Uwiano sahihi wa uke na uume

Utafiti; Uwiano sahihi wa uke na uume

Kumbe hakuna picha? Wengine ukituwekea picha hatusomi hilo gazeti fasta tunatoa comment picha muhimu bana
 
Nilikutana na Demu mmoja ana shimo kubwa sana mzee mzima nilikua naelea mpaka aibu kwa kweli siku enjoy kabisa
 
Hii kitu unayoisema hapa ni ukweli mtupu, kuna wanawake wana maumbile ya hivyo.Na huyu kwakuwa anajitambua, hata akizaa watoto wanne bado huko chini atakuwa amepatunza na patabakia hivyohivyo.
majibu ya mazoez ya kegel na kukojoa yanaonekana baada ya miezi mingapi?nataka nianze hii
 
Sasa dah... mbona mnatuchanganya. Itabid chuoni waanzishe course ya jinsi ya kifanya mapenzi manak kila siku kuna jambo jipya
 
majibu ya mazoez ya kegel na kukojoa yanaonekana baada ya miezi mingapi?nataka nianze hii
Itategemea na frequency ya ufanyaji wa mazoezi.Ukitaka haraka zaidi kuna vifaa vya kusaidia kutight huko chini, vingine vinaitwa kegel 8 na kuna vingine ni kama vimpira vidogo.
 
Kuna kitu kinaitwa "weak pelvic floor", yani mwanamke anaweza kuwa mrembo katika kila hali but dosari ikaja hapo, muscles za huko chini ziko loose...so ni ngumu kwa mwanaume kuenjoy mapenzi na mwanamke wa hivi.Ndio maana mnashauriwa kufanya kegel exercises.Sasa unakuta mdada yuko loose halafu akienda haja ndogo utadhani ni mtu ameflash vile vyoo vya asian type(vya kuchuchumaa).Mabinti wengi hawajui hata wakati wa kwenda haja ndogo kuna jinsi ya kufanya ili misuli ya huko chini isiachame.
[emoji144] [emoji144]
 
Huko nchini Canada wataalamu wa afya ya mapenzi wamefanya utafiti ili kubaini Uwiano sahihi wa papuchi na dushe unaoweza kuwafikisha wahusika kileleni.

Matokeo yameonyesha kuwa Uwiano huo lazima uwe 1:1 kwamba Ukiingiza uume kwenye uke inatakiwa ijae kwenye uke. Kusiwe na nafasi inayobaki, hata ya kuingiza kidole. Katika Wapenzi waliobainika kuwa na uwiano huu, wanamke waliohojiwa, 87% walikiri kufika kileleni wanapo fanya tendo la ngono. 13% iliyobaki walibainisha kuweka mkazo zaidi kuwa wangehitaji mda mrefu wa maandalizi kabla ya tendo kutokana na msongo wa mawazo walionayo.

Aidha, wataalam hao walibaini pia kwamba kwa wale wapenzi ambao uwiano wao wa uke na uume ni 1:2 na kuendelea (yaani uume ukiingizwa kwenye uke, bado kuna nafasi inabaki ya kuingiza kidole), ni 25% pekee ya wanawake ndio wanaofika kileleni wakati wa tendo. Tena zaidi kazi kubwa hufanywa na wapenzi wao wakati wa maandalizi.

Wataalamu pia walitafuta chanzo cha baadhi ya wanawake kutumia vifaa bandia vya uume. Walibaini kuwa wengi wao walinunua vile vifaa kwa saivi inayolingana na papuchi zao. Walipo wahoji hao wanawake, 72% walieleza kuwa walihitaji size ambayo inafiti kwenye maumbile yao.

Hivyo, wataalamu walihitimisha kuwa uwiano wa 1:1 kati ya papuchi na dushe, unampa mwanamke nafasi kubwa ya kufurahia tendo na kufika kileleni.

Lakini pia kwa upande wa mwanaume, Japo utafiti ulionyesha kuwa wao wangeweza kufika kileleni hata kama uwiano ungekuwa 1:4. Lakini 94% ya wanaume walipendelea zaidi uwiano wa 1:1 kwa maelezo kuwa inaleta raha zaidi.

Vile vile utafiti ulionyesha kuwa sababu kuu ya wanaume kuwatongoza mabinti wadogo au hata wanafunzi ni katika harakati za kutafuta uwiano wa 1:1. Ambapo walidhani watapata maraha ya hali ya juu kulinganisha na uwiano wa 1:2 na kuendelea.

Awamu ya pili ya utafiti huu unaendelea ili kubaini njia zisizo na madhara zitakazo wasaidia wapenzi wawili kuwa na uwiano wa 1:1
 
Back
Top Bottom