ellyrehema
JF-Expert Member
- Jan 13, 2012
- 1,197
- 1,023
Zipo kibaoAseeeh kumbe Kuna papuchi zngne unaingiza na nafasi inabakii duuuh! Cjawah tafuna hyo kitu [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
Zipo kibaoAseeeh kumbe Kuna papuchi zngne unaingiza na nafasi inabakii duuuh! Cjawah tafuna hyo kitu [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
Onja kwa ukikuta inajamba jua kimeoSasa mwanaume au mwanamke atajuaje uwiano huo kabla ya kumtokea au kutokewa na mwenza wake?
[emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23] [emoji23]Ikiwa 1:9 sijui inakuwaje hapa.!?
Jiandae na hayo kwenye ndoa yako!!Aisee, kumbe kuna ratio!!
kitu kinabana mpaka unahisi unamumunywa we hujui
Sio tu kidole. Ila kuna zingine dem akichuchumaa halafu aangalizie kwako unaona tundu katikati jeusi, yaan giza ujue ni hamna kitu hapo yaan kila siku watu wanaogeleaHivi kumbe kuna papuchi zingine ukiingiza dushe inabaki na nafasi hadi na kidole kinapata rift duuuh hiyo kweli ni papuchi mubashara
Hatareee kabisa hii. Don't try this at home.Sio tu kidole. Ila kuna zingine dem akichuchumaa halafu aangalizie kwako unaona tundu katikati jeusi, yaan giza ujue ni hamna kitu hapo yaan kila siku watu wanaogelea
Hahaha watu mna pointi humu dahAsa jiulize kichwa cha mtoto mchanga na kichwa chako cha ub.oo viko sawa maana cha mtoto mchanga kinapita bila matatizo alafu wewe unataka kufananisha name kibichwa chako cha ub.oo
Human ratio ndugu yangu ni mti akikufeel tuu na maujanja Acha kutadanganya na tafiti zako za kizushi amna cha 1:1 wala 1:200 ndugu
Kwahyo unataka kusema unakutanaga na vibamia tu?[emoji3][emoji3][emoji3]hvi hizi nyuume tunazionaga kwenye picha zipo duniani kweli? hizi nene nene na ndefu? au ni za sayari nyingine?
[emoji3][emoji3][emoji3]uwiiii hahahahaMimi niliwahi kutana ratio ya 1:7 ni tukio la kutisha ambalo sitolisahau.
Mwanaume nikajitahidi lakini it was too late when I came to realize it was like trying to make a pen fit in thermo-flask...
It was scary
Mmmmmmm Jamani si ndo mambo ya mguu wa mtoto hayoIkiwa 1:9 sijui inakuwaje hapa.!?
Chiki naww unapenda dushe 1ratio1 tehAisee, kumbe kuna ratio!!
SinaonagaAloo, unaelezea utadhani una dushe, huwa inafeel kama inavutwa kwa ndani hivi. It is very elastic, sasa nashangaa hawa madaktari kanjanja wanasema mambo ya urongo.
Niambie mkuuDuuh.. halafu wewe
Mkuu jana ilibaki kidogo tu ungeniangusha, ushauri mwingine uwe unauomba ukiwa PM. Tehe tehe tehe teh teh....Niambie mkuu