Utafiti; Uwiano sahihi wa uke na uume

Utafiti; Uwiano sahihi wa uke na uume

Ratio kitu gan!!!!!!!!!! watu wanagegeda hadi ng'ombe Na hadi anatoa sauti
 
Hivi kumbe kuna papuchi zingine ukiingiza dushe inabaki na nafasi hadi na kidole kinapata rift duuuh hiyo kweli ni papuchi mubashara
Sio tu kidole. Ila kuna zingine dem akichuchumaa halafu aangalizie kwako unaona tundu katikati jeusi, yaan giza ujue ni hamna kitu hapo yaan kila siku watu wanaogelea
 
Sio tu kidole. Ila kuna zingine dem akichuchumaa halafu aangalizie kwako unaona tundu katikati jeusi, yaan giza ujue ni hamna kitu hapo yaan kila siku watu wanaogelea
Hatareee kabisa hii. Don't try this at home.
 
Asa jiulize kichwa cha mtoto mchanga na kichwa chako cha ub.oo viko sawa maana cha mtoto mchanga kinapita bila matatizo alafu wewe unataka kufananisha name kibichwa chako cha ub.oo
Human ratio ndugu yangu ni mti akikufeel tuu na maujanja Acha kutadanganya na tafiti zako za kizushi amna cha 1:1 wala 1:200 ndugu
Hahaha watu mna pointi humu dah
 
Mimi niliwahi kutana ratio ya 1:7 ni tukio la kutisha ambalo sitolisahau.
Mwanaume nikajitahidi lakini it was too late when I came to realize it was like trying to make a pen fit in thermo-flask...
It was scary
[emoji3][emoji3][emoji3]uwiiii hahahaha
 
Back
Top Bottom