Utafiti; Uwiano sahihi wa uke na uume

Utafiti; Uwiano sahihi wa uke na uume

Nakumbuka 1.4 au sijui ya 6 nimewahi kukutana nayo aaaah siri yangu niliyonayo sasa ni 1.1 na enjoy kinyama
 
Nakumbuka 1.4 au sijui ya 6 nimewahi kukutana nayo aaaah siri yangu niliyonayo sasa ni 1.1 na enjoy kinyama
 
Maandalizi histimulate ubongo then ubongo hutuma impulses kwa sexual hormones ambazo huandaa mazingira mazuri kwa kitendo kifuatacho. Vitendo hivyo vyote huambatana na raha ya aina yake ila zaidi huja pale penis- virginal wall frictions inapofanyika bila kukatishwa katishwa na kufikia ile high level of excitement (orgasm)
Inashauriwa kama ni mara yajo ya kwanza kukutana na huyo mwanamke ni vizuri wakati unafanya foreplay/maandalizi pia kutumia kidole kuchezea kuta za K yake kupima ili ujue umwandae kwa muda gani ili mfikie tamati wote kwa kuridhika na tendo husika.
 
Bila shaka mpo salama wakuu.
Huko nchini Canada wataalamu wa afya ya mapenzi wamefanya utafiti ili kubaini Uwiano sahihi wa papuchi na dushe unaoweza kuwafikisha wahusika kileleni.

Matokeo yameonyesha kuwa Uwiano huo lazima uwe 1:1 kwamba Ukiingiza uume kwenye uke inatakiwa ijae kwenye uke. Kusiwe na nafasi inayobaki, hata ya kuingiza kidole. Katika Wapenzi waliobainika kuwa na uwiano huu, wanamke waliohojiwa, 87% walikiri kufika kileleni wanapo fanya tendo la ngono. 13% iliyobaki walibainisha kuweka mkazo zaidi kuwa wangehitaji mda mrefu wa maandalizi kabla ya tendo kutokana na msongo wa mawazo walionayo.

Aidha, wataalam hao walibaini pia kwamba kwa wale wapenzi ambao uwiano wao wa uke na uume ni 1:2 na kuendelea (yaani uume ukiingizwa kwenye uke, bado kuna nafasi inabaki ya kuingiza kidole), ni 25% pekee ya wanawake ndio wanaofika kileleni wakati wa tendo. Tena zaidi kazi kubwa hufanywa na wapenzi wao wakati wa maandalizi.

Wataalamu pia walitafuta chanzo cha baadhi ya wanawake kutumia vifaa bandia vya uume. Walibaini kuwa wengi wao walinunua vile vifaa kwa saivi inayolingana na papuchi zao. Walipo wahoji hao wanawake, 72% walieleza kuwa walihitaji size ambayo inafiti kwenye maumbile yao.

Hivyo, wataalamu walihitimisha kuwa uwiano wa 1:1 kati ya papuchi na dushe, unampa mwanamke nafasi kubwa ya kufurahia tendo na kufika kileleni.

Lakini pia kwa upande wa mwanaume, Japo utafiti ulionyesha kuwa wao wangeweza kufika kileleni hata kama uwiano ungekuwa 1:4. Lakini 94% ya wanaume walipendelea zaidi uwiano wa 1:1 kwa maelezo kuwa inaleta raha zaidi.

Vile vile utafiti ulionyesha kuwa sababu kuu ya wanaume kuwatongoza mabinti wadogo au hata wanafunzi ni katika harakati za kutafuta uwiano wa 1:1. Ambapo walidhani watapata maraha ya hali ya juu kulinganisha na uwiano wa 1:2 na kuendelea.

Awamu ya pili ya utafiti huu unaendelea ili kubaini njia zisizo na madhara zitakazo wasaidia wapenzi wawili kuwa na uwiano wa 1:1
Sasa ratio ya 1:1 itatoka wapi wakati mwanamke m1 anaingiliwa na zaidi ya wanaume 20 na kila mwanaume ana maumbile yake,ina mana km mtu wangu tuko naye ratio sawa halafu akaenda kuchepuka na mtu mwenye dushe kubwa kunizidi,akirudi tena kwangu ratio itakuaje sawa?
hii isue kwa tanzania tunao abudu ngono...... sijui....
 
it should be tight ,warm & slightly wet for maximum satisfaction for both partners mkuu.Utafiti wako umetulia.
 
Matokeo yameonyesha kuwa Uwiano huo lazima uwe 1:1 kwamba Ukiingiza uume kwenye uke inatakiwa ijae kwenye uke. Kusiwe na nafasi inayobaki, hata ya kuingiza kidole.

Kuna watu wanaweza ingiza dushe na nafasi ya kidole inabaki???? [emoji43][emoji43][emoji43][emoji43]
 
2b4808a04aa60a2b4831721783e3bf52.jpg
 
Kuna mbunye nilikutana nayo aisee naona tundu likuwa infinity..... pana hatari..... halafu demu analia kinoma.... viuno ndo usiseme..... kweli tembea uone
[emoji23][emoji23][emoji23] kuna mmoja alinisimulia eti wakati wanagegedana unasikia kabisa "pwata pwata pwata"
 
Back
Top Bottom