[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] ili somo likae vizuri zaidiNaelewaga zaidi nkiona picha
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] ili somo likae vizuri zaidiNaelewaga zaidi nkiona picha
hahahaahh Nokita83 unataka uone picha ikiwa kwenye ratio ipi 1:1 au hata 1:900? hahahahahNaelewaga zaidi nkiona picha
hvi hizi nyuume tunazionaga kwenye picha zipo duniani kweli? hizi nene nene na ndefu? au ni za sayari nyingine?Hata 1:10000 cha muhimu ni maandalizi kabla ya tendo basi na ubunifu wakati wa tafrija
Unataka kumaanisha nini? Kwani zinaingiza sehemu gani?hvi hizi nyuume tunazionaga kwenye picha zipo duniani kweli? hizi nene nene na ndefu? au ni za sayari nyingine?
zingine zipo kama zile ambazo mie huwa naziona kwenye video za "pilau pilau" kama sio "mikasi mikasi" zipo kweli japo ni adimuhvi hizi nyuume tunazionaga kwenye picha zipo duniani kweli? hizi nene nene na ndefu? au ni za sayari nyingine?
wewe ushawai kubahatika kukutana nazo au unaishia kuziona kwenye picha kama mimi?zingine zipo kama zile ambazo mie huwa naziona kwenye video za "pilau pilau" kama sio "mikasi mikasi" zipo kweli japo ni adimu
pole sana hivi nini kinasababisha papuchi itanuke mpaka ifike ratio ya 1:7?Mimi niliwahi kutana ratio ya 1:7 ni tokeo la kitisha ambalo sitolisahau.
Mwanaume nikajitahidi lakini it was too late when I came to realize it was like trying to make a pen fit thermo flask...
It was scary
Size yako ngap?!hahahaahh Nokita83 unataka uone picha ikiwa kwenye ratio ipi 1:1 au hata 1:900? hahahahah
Hapana sijawahi na Mungu apishie mbali, ile ni shughuli nyingine eti!wewe ushawai kubahatika kukutana nazo au unaishia kuziona kwenye picha kama mimi?
Swali lako ni lakiusalitihvi hizi nyuume tunazionaga kwenye picha zipo duniani kweli? hizi nene nene na ndefu? au ni za sayari nyingine?
Mwili wa mwanamke unabadilika kulingana na tukio. Kama mwanamke ni mjamzito,ujauzito unapofikisha miezi kuanzia 6 sehemu ya uzazi huanza kubadilika na kutanuka hiyo ikiwa ni maandazi kwa ajili ya kujifungua. Pindi muda unavyoendelea ndivyo viungo vinavyobadilika. Hivyo pindi anapojifungua sehemu ya uzazi huwa tayari ni pana kiasi kwamba uume wowote lazima upwae. Hiyo 1:1 itaweza kurudi katik hali yake baada ya siku/wiki/miezi kadhaa baada ya kujifunguaAsa jiulize kichwa cha mtoto mchanga na kichwa chako cha ub.oo viko sawa maana cha mtoto mchanga kinapita bila matatizo alafu wewe unataka kufananisha name kibichwa chako cha ub.oo
Human ratio ndugu yangu ni mti akikufeel tuu na maujanja Acha kutadanganya na tafiti zako za kizushi amna cha 1:1 wala 1:200 ndugu
mi natamani kweli ukisikia tetesi mahali ipo nishtue shostiHapana sijawahi na Mungu apishie mbali, ile ni shughuli nyingine eti!
I think ni maumbile labda maana saa nyngne sidhani kama mtu anakuwa kakutana na michuchumio yenye size za upana wa inch 6pole sana hivi nini kinasababisha papuchi itanuke mpaka ifike ratio ya 1:7?
salimia kibamia chakoSwali lako ni lakiusaliti
Hiyo hiyo ambayo imekuwa recommended na hao researchers 1:1 hahahahahahahahaah uwiiiii Nokia83 nakutakia mapumziko mema ya mwisho wa wikiSize yako ngap?!