- Thread starter
- #181
Ndiyo tena sana. Kama wewe sio mmoja wapo basi upo vizuri na mpenzi wako. Hongera.Kuna watu wanaweza ingiza dushe na nafasi ya kidole inabaki???? [emoji43][emoji43][emoji43][emoji43]
Ndiyo tena sana. Kama wewe sio mmoja wapo basi upo vizuri na mpenzi wako. Hongera.Kuna watu wanaweza ingiza dushe na nafasi ya kidole inabaki???? [emoji43][emoji43][emoji43][emoji43]
Hata 1:10000 cha muhimu ni maandalizi kabla ya tendo basi na ubunifu wakati wa tafrija
wewe mwili ukiongezeka kila kiungo kinaongezeka na mwili ukipungua kila kiungo kinapungua nimesoma growth kwenye biology weweKwa taarifa yako dushe huwa lipo constant. Ila papuchi inabadilika. Mwingine hata bado hajazaa ila unakuta kabwawa, sijui kwa nini!
Wenyewe wanasema . . .Huku kwetu uwiano ni pesa!!! buku 2,3,4,5.....!! maisha mubashara
Hii haiko sawa mwanaume mwenye dushe kubwa ni sifa...ila mwanamke mwenye punani kubwa sio sifasalimia kibamia chako
Hapo juu umesema unatamani ukutane na kubwa, kwa hicho la tatu unatuambia ulie nae ni kiba100 halafu hapa unamkashifu mtu kibamia chake, angalia isijekuwa unamtukana wa kwako maana si unajua humu ni kama msitu tupo na hutujuani kama tuposalimia kibamia chako
Duuh.. halafu wewemi najua kufanya kegel hata hapa nafanya .. sasa embu nifundishe jinsi ya kukojoa
Asante mkuu!Ndiyo tena sana. Kama wewe sio mmoja wapo basi upo vizuri na mpenzi wako. Hongera.
Yako na yangu hakika ni 1:1[emoji12] [emoji12]Sijui mpendwa, si unajua sijawahi kwahiyo hata nilikuwa sijui kama kuna size tofauti tofauti.
Umeongea kitu kikubwa na cha maana sana japo umeongea kiutani,ila kuna wanaume na vibamia vyao watamuu ila wengine wana mizigo hawana hata ladha mfyuuu ! sijui wamelogwa wasiwe watamu ?
Hapana bwana, yako kubwa mno.Yako na yangu hakika ni 1:1[emoji12] [emoji12]
Inabidi praktiko ihusike.Hapana bwana, yako kubwa mno.
Utanichana mtoto wa mwanaume mwenzio.Inabidi praktiko ihusike.
Mkuu hapo niliongelea mwanaume aliyekomaa, ambaye ameshakuwa. Tuseme ana miaka 20. Miaka inapozidi kusonga, dushe linabakia constant haliongezeki.. ila papuchi inaweza kubadilila size kulingana na matumizi na matunzowewe mwili ukiongezeka kila kiungo kinaongezeka na mwili ukipungua kila kiungo kinapungua nimesoma growth kwenye biology wewe
[emoji15] [emoji15] [emoji15]Utanichana mtoto wa mwanaume mwenzio.
CHAPUTA hoyeeeee......CHAPUTA tunapenda ratio ya 1:1/2
Extreme use with different sizes. Maana hata kotapin huwa inapanuka baadae unaanza kulishia spocke ya baiskelipole sana hivi nini kinasababisha papuchi itanuke mpaka ifike ratio ya 1:7?