kaka yangu watoto wa siku hizi wanaanza kusex mapema sana . hicho kibamia chako kilichokonda kutokana na stress za magu ni shida kupata balance labda yuende chinaNtajuaje Ratio kwa kuangalia sura mkuu! Maana mi kila nakutana nayo 1:4,5,6,7..wakati nina mguu wa mtoto.
Kuna kitu kinaitwa "weak pelvic floor", yani mwanamke anaweza kuwa mrembo katika kila hali but dosari ikaja hapo, muscles za huko chini ziko loose...so ni ngumu kwa mwanaume kuenjoy mapenzi na mwanamke wa hivi.Ndio maana mnashauriwa kufanya kegel exercises.Sasa unakuta mdada yuko loose halafu akienda haja ndogo utadhani ni mtu ameflash vile vyoo vya asian type(vya kuchuchumaa).Mabinti wengi hawajui hata wakati wa kwenda haja ndogo kuna jinsi ya kufanya ili misuli ya huko chini isiachame.mmh mkuu haya bwana me najua kunatanuka na kusinyaa kutokana na ukubwa wa dushe inayopita
Kwel kabisa,mtoto yupo darasa la saba lakini kichwa cha mtoto kinapita sasa ukija na kibamia chako utakua una mbwelambwela tukaka yangu watoto wa siku hizi wanaanza kusex mapema sana . hicho kibamia chako kilichokonda kutokana na stress za magu ni shida kupata balance labda yuende china
Sasa mrembo ulistahamili vipi huo mzinga?Kawaida tu! Kijana mwili mdoogo lakini zigo linakaribia magoti... Yaani unakuta askari anachungulia chini ya boxer
We miss natafuta weeeee! ningejua hata mtaa wako ningekutafuta nikuonyeshe Kibamia changu aisee....Mi hilo neno huwa nalisikia sikia tu.kaka yangu watoto wa siku hizi wanaanza kusex mapema sana . hicho kibamia chako kilichokonda kutokana na stress za magu ni shida kupata balance labda yuende china
Wanachanwa sababu hawajafikia kipimo. Maana inatakiwa kuwa kuanzia 5 sasa wengine inaishia 2 na mtoto anaanza kurudi juuWengine mpaka wanachanwa kuongeza njia. Sio rahisi kichwa kupita huko jamani!!!
Hatari sana.... hizi mbunye jamani daah[emoji23][emoji23][emoji23] kuna mmoja alinisimulia eti wakati wanagegedana unasikia kabisa "pwata pwata pwata"
mi najua kufanya kegel hata hapa nafanya .. sasa embu nifundishe jinsi ya kukojoaKuna kitu kinaitwa "weak pelvic floor", yani mwanamke anaweza kuwa mrembo katika kila hali but dosari ikaja hapo, muscles za huko chini ziko loose...so ni ngumu kwa mwanaume kuenjoy mapenzi na mwanamke wa hivi.Ndio maana mnashauriwa kufanya kegel exercises.Sasa unakuta mdada yuko loose halafu akienda haja ndogo utadhani ni mtu ameflash vile vyoo vya asian type(vya kuchuchumaa).Mabinti wengi hawajui hata wakati wa kwenda haja ndogo kuna jinsi ya kufanya ili misuli ya huko chini isiachame.
Ila issue kubwa itakuwa faragha.[emoji23][emoji23][emoji23]
Ila sura km za kina bashite zinaashiria wana mijang'ombe hatariNtajuaje Ratio kwa kuangalia sura mkuu! Maana mi kila nakutana nayo 1:4,5,6,7..wakati nina mguu wa mtoto.
Safi sana, anza kwanza kwa kusema wewe huwa kawaida unakojoa namna gani.Huwa una release mkojo wote kwa kasi kama bomba la ruvu chini la dawasco au?mi najua kufanya kegel hata hapa nafanya .. sasa embu nifundishe jinsi ya kukojoa
Kusex na kuzaa ni vitu viwili tofauti kabisa kuhusu size ya maumbile ya mwanamke. Kila kitu kina muda wake...Asa jiulize kichwa cha mtoto mchanga na kichwa chako cha ub.oo viko sawa maana cha mtoto mchanga kinapita bila matatizo alafu wewe unataka kufananisha name kibichwa chako cha ub.oo
Human ratio ndugu yangu ni mti akikufeel tuu na maujanja Acha kutadanganya na tafiti zako za kizushi amna cha 1:1 wala 1:200 ndugu
[emoji1]ndo watu wanapenda ziro hapo uwiano unakuwa 1:0
mh..Hata 1:10000 cha muhimu ni maandalizi kabla ya tendo basi na ubunifu wakati wa tafrija
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Mimi niliwahi kutana ratio ya 1:7 ni tukio la kutisha ambalo sitolisahau.
Mwanaume nikajitahidi lakini it was too late when I came to realize it was like trying to make a pen fit in thermo-flask...
It was scary
ndiiyo nauachia pyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa sababu unatakiwa utokeSafi sana, anza kwanza kwa kusema wewe huwa kawaida unakojoa namna gani.Huwa una release mkojo wote kwa kasi kama bomba la ruvu chini la dawasco au?
Hiyo sasa sio nzuri, jitahidi kujifunza kuutoa kwa mafungu kama unavyofanya kegels.Uachie halafu ukate for a couple of seconds halafu urelease, fanya hivyo mpaka bladder iwe empty.Ukiona hiyo ni ngumu jaribu kuulimit usitoke kwa wingi sana, jaribu kucontroll kasi ya utokaji ili uchuruzike taratibu ma sio hiyo pyaaaaaaaa kama ulivyo zoea.ndiiyo nauachia pyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa sababu unatakiwa utoke