Bob12
JF-Expert Member
- Feb 27, 2017
- 11,422
- 58,790
Tatizo mnavohangaika kutafuta madushe makubwa ndo mnaharibu hizo ratio,mtu unakuta dushe linaingia na inabaki nafasi ya kuingia mkono,km mwanaume aliyekutoa bikra ndo ungeendelea nae basi ratio zingekua sawa,lkn kila mtu anachepuka kivyake,km hakuna uaminifu basi hakuna ratio ya 1:1ila kaka zetu wengi na nyie hamna vidudu kabisa ,maisha yamewapiga mna stress hadi vidudu vimekonda .ila mnasema eti shida ni sisi tuna mabawa . kweli magu kabana