Utafiti; Uwiano sahihi wa uke na uume

Utafiti; Uwiano sahihi wa uke na uume

ila kaka zetu wengi na nyie hamna vidudu kabisa ,maisha yamewapiga mna stress hadi vidudu vimekonda .ila mnasema eti shida ni sisi tuna mabawa . kweli magu kabana
Tatizo mnavohangaika kutafuta madushe makubwa ndo mnaharibu hizo ratio,mtu unakuta dushe linaingia na inabaki nafasi ya kuingia mkono,km mwanaume aliyekutoa bikra ndo ungeendelea nae basi ratio zingekua sawa,lkn kila mtu anachepuka kivyake,km hakuna uaminifu basi hakuna ratio ya 1:1
 
hvi hizi nyuume tunazionaga kwenye picha zipo duniani kweli? hizi nene nene na ndefu? au ni za sayari nyingine?
Wee! Usiombe ukakutana nalo alafu wewe kitu mbano!!! Huo mchubuko utaugua wiki nzima. Mi ata siitaki iona ng'oo..
 
ila kaka zetu wengi na nyie hamna vidudu kabisa ,maisha yamewapiga mna stress hadi vidudu vimekonda .ila mnasema eti shida ni sisi tuna mabawa . kweli magu kabana
Kumbe huwa vinakonda? ?Jamani Magu ebu legeza heshima irudi kitandani
 
Mwili wa mwanamke unabadilika kulingana na tukio. Kama mwanamke ni mjamzito,ujauzito unapofikisha miezi kuanzia 6 sehemu ya uzazi huanza kubadilika na kutanuka hiyo ikiwa ni maandazi kwa ajili ya kujifungua. Pindi muda unavyoendelea ndivyo viungo vinavyobadilika. Hivyo pindi anapojifungua sehemu ya uzazi huwa tayari ni pana kiasi kwamba uume wowote lazima upwae. Hiyo 1:1 itaweza kurudi katik hali yake baada ya siku/wiki/miezi kadhaa baada ya kujifungua
Wengine mpaka wanachanwa kuongeza njia. Sio rahisi kichwa kupita huko jamani!!!
 
mmmh acheni bana ile kitu ni elstic inameza na kubana zote ni ukaaji tu wakati wa kunjunjana laima itosheee tu
Kuna wanawake wako way too loose huko chini miss chaga.
mmmh acheni bana ile kitu ni elstic inameza na kubana zote ni ukaaji tu wakati wa kunjunjana laima itosheee tu
Kuna wanawake wako way too loose huko chini miss chaga.
 
Back
Top Bottom